GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รับ เอ็ม อย่าให้มันอยุอีกต่อไป ผมเป้น อริมัน

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
จขกท.ไปตายไปค่ะ [ ท่านที่เคารพ ] ไม่น่าสิงสถิตร่วมกับคนอื่นได้เลยนะ
ระวังจะไม่มีที่อยู่ กัดพวกเดียวกัน เจอในแบทขอจัดหน่อย ลงบ่อยๆนะค่ะ หมั่นไส้ชิบ

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

Man-U

• Full Member
จขกท.ไปตายไปค่ะ [ ท่านที่เคารพ ] ไม่น่าสิงสถิตร่วมกับคนอื่นได้เลยนะ
ระวังจะไม่มีที่อยู่ กัดพวกเดียวกัน เจอในแบทขอจัดหน่อย ลงบ่อยๆนะค่ะ หมั่นไส้ชิบ
พี่สาวๆ ใจเยนๆ  g#003

“•~ น้องเอ ~•”

• **

ก้มัน ไม่มีให้กด ล๊อค อะ G#007 ไม่ลงแย้ว แบท อะจนตกอับเพราะตีเกราะดูลาขึ้นนักโทดแตก ตอนนี้นาน ๆ ทีจะแบท แต่เปรี่ยนเอาเวลาแบทมาเป้นเวลาฝึก c3 เก็บเงิน แล้วก็เวล ( เพราะอยาก เทพ/รวย ) G#007

ช่าย ๆ จัยเยน ๆ woon_sunny
ลายเซ็นเกินขนาดจากกฎเว็บบอร์ดที่ตั้งไว้

• Papangz •

• **
  • • I do not know. •
ทำกันเองดีจังค้ะ :)
*รัก...คือทุกความรู้สึกที่มีให้เธอคนเดียว
•PaPang•

(´Д`)ノ oOo.o.O <ซูริ>

• **
  • *~Ca$p€r~*,, if it wasn’t for you :)

ก้มัน ไม่มีให้กด ล๊อค อะ G#007 ไม่ลงแย้ว แบท อะจนตกอับเพราะตีเกราะดูลาขึ้นนักโทดแตก ตอนนี้นาน ๆ ทีจะแบท แต่เปรี่ยนเอาเวลาแบทมาเป้นเวลาฝึก c3 เก็บเงิน แล้วก็เวล ( เพราะอยาก เทพ/รวย ) G#007

ช่าย ๆ จัยเยน ๆ woon_sunny

Do you understand, who I am?
Do you wanna know?

I'm a goddess on my knees ;b

• **
  • *~Ca$p€r~*,, if it wasn’t for you :)
กำข้อความหาย ดีนะกอปไว้

ทีงี้มาล็อกกระทู้ รอจีมาล็อกละกันจ้ะ
ก่อนทำคิดบ้างป่ะ หรือสมองมีไว้คั่นหู?
หัดคิดก่อนทำบ้าง เป็นห่วง..เดี๋ยวสมองแฟ่บ เครื่องหน้ามันจะไหลมารวมกันหมด เพราะไม่มีอะไรมาคั่น! ^^

ช่วยเป็นหูเป็นตาจีไม่ผิดค่ะ
แต่เอาพวกตัวเองมาขายแบบนี้
มันเหมือนพวกเอาความดีเข้าตัว ยื่นขี้ให้ชาวบ้าน
คนด่าเท่าไหร่ก็ไม่สำนึก ดีแต่ทำตัวแอ๊บแบ๊ว เหมือนหญิงก็ไม่ใช่ชายก็ไม่เชิง ไม่อายหรอจ้ะ

เก็บเงินให้ตาย เทพไปเหอะรวยไปเหอะ
ต่อให้น้องเอมีเงินหมื่นm นิสัยน้องเอมันก็ไม่เป็นที่ต้อนรับอยู่ดีแหละจ้ะ!

ด้วยความห่วงใย
oOo.o.O

M.and.M

• **
  • คิดถึงคนนี้เสมอ รักจัง คุณกร ^3^
กำข้อความหาย ดีนะกอปไว้

ทีงี้มาล็อกกระทู้ รอจีมาล็อกละกันจ้ะ
ก่อนทำคิดบ้างป่ะ หรือสมองมีไว้คั่นหู?
หัดคิดก่อนทำบ้าง เป็นห่วง..เดี๋ยวสมองแฟ่บ เครื่องหน้ามันจะไหลมารวมกันหมด เพราะไม่มีอะไรมาคั่น! ^^

ช่วยเป็นหูเป็นตาจีไม่ผิดค่ะ
แต่เอาพวกตัวเองมาขายแบบนี้
มันเหมือนพวกเอาความดีเข้าตัว ยื่นขี้ให้ชาวบ้าน
คนด่าเท่าไหร่ก็ไม่สำนึก ดีแต่ทำตัวแอ๊บแบ๊ว เหมือนหญิงก็ไม่ใช่ชายก็ไม่เชิง ไม่อายหรอจ้ะ

เก็บเงินให้ตาย เทพไปเหอะรวยไปเหอะ
ต่อให้น้องเอมีเงินหมื่นm นิสัยน้องเอมันก็ไม่เป็นที่ต้อนรับอยู่ดีแหละจ้ะ!

ด้วยความห่วงใย
oOo.o.O
woon_shock woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes
♥กรรี่♥

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ไม่รู้หรอ มันแอ๊บแมนยุอะ จากที่สังเกตุ ตุ๊ดชัด ๆ เลย  g#037

• **
ไม่รู้หรอ มันแอ๊บแมนยุอะ จากที่สังเกตุ ตุ๊ดชัด ๆ เลย  g#037

ไม่อยากเรียกน้องเอว่าตุ๊ด สงสารตุ๊ดคนอื่นๆ T^T

DIW

• **
  • เทรกากๆ
นายอยุ่กิลพลังความมืด สินะ กิลเดียวกะเราไม่เห็นต้องเอามาบอกเลยอุส่าเกบเปนความลับกิล -*- มีการปิดชื่ออีกโว้ -*-  เราชื่อ -So-ASURA-So-  นะมีชื่อเราด้วยในบทสนทนา

กากไหมล่ะ...

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร bornhelm0001 เป็นเวลา 168ชั่วโมงข้อหาการซื้อขาย แลกเปลี่ยนตัวละครและเงินภายในเกมส์

ต้องขออภัยผู้เล่นทุกท่านที่ทีมงานอาจจะละเลยถึงหน้าทีตรงนี้ด้วยนะครับ g#006
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้