GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แบบนี้ หยาบบอร์ด ใช่มั้ย??

อย่างอิเต้มีเหี้ยไรให้กูอิจฉาด้วยหรอวะ มาหาว่ากูอิจฉามัน  g#035

ถึงคราวกูเคลียงานละวันนี้  g#034

กูบอกว่ากูไม่หล่อ บอกว่ากูไม่มีความมั่นใจ

พอบอกว่ากูหล่อ บอกว่ากูหลงตัวเอง  g#035

ทำไมต้องมารักกู ตอนที่กูไม่ไ้ด้รักมึง

จาก  .....กระทู้ระบายอารมณ์.....

เห็นเคยเอาคนอื่นมาลง เลยอยากเลียนแบบบ้างน่ะ  #038
จีเอ็ม จัดการด้วยนะ อย่า ลำ เอียง
ไม่ต้องอ้างเพราะเป็นกระทู้ระบายอารมณ์นะ เพราะที่เคยลงโทษก็กระทู้นี้เช่นเดียวกัน
ลงโทษให้เหมือนกระทู้นี้เลยนะ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=20207.0

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
ก้อว่าจะลงอยุ่ 5555

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

บอกว่าผมกากใช้อวตาล ดันมาใช้ซะเอง โถ่  g#037

[R]z.

• เหงาครับ
ดิ้นพร่านเลยสินะ 5555

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

บอกว่าผมกากใช้อวตาล ดันมาใช้ซะเอง โถ่  g#037

พอใจอวตาร อีกอย่าง ไม่เคยพูดว่า กาก ใช้อวตาร
แต่ก็ไม่ อ่อน ขนาดปกปิดตัวว่า อวตารมา
เพราะฉะนั้น ก็คงคิดดีพอที่จะไม่ปกปิดว่า อวตารมา
ก็ได้ เปิดเผยกันเลยว่าใคร ที่อวตารมา  woon_555

พอใจอวตาร อีกอย่าง ไม่เคยพูดว่า กาก ใช้อวตาร
แต่ก็ไม่ อ่อน ขนาดปกปิดตัวว่า อวตารมา
เพราะฉะนั้น ก็คงคิดดีพอที่จะไม่ปกปิดว่า อวตารมา
ก็ได้ เปิดเผยกันเลยว่าใคร ที่อวตารมา  woon_555

จะบอกว่า มีพี่คนหนึ่งครับ เขานิสัยไม่ดีมากๆ  แต่ผมไม่เกลียดเขาเพราะอะไรรู้ไหม เพราะว่า เขายังมีบุญคุณ

กับผมยังเคย ช่วยผมอะไรหลายๆอย่าง ไม่ใช่เหมือนใครบางคน นอกจาก จ้องจะจองเวรจองกรรม(ไม่รู้

ชาติปางก่อนผมไปฆ่าพ่อแม่ของเขาหรือปล่าว) แล้วยังจะด่าอีก

ป.ล. ใครถาม ผมวะ  g#037

อวตาลไม่ออฟไปละครับ หรือ ว่าเปิดออนไลน์ไว้ให้เนียน  g#037

ป.ล. มาบอกว่า หยาบในกระทู้นั้นไม่ผิดครับ อายแทน  g#019

[R]z.

• เหงาครับ
โทด อวตาลมาแบบไม่อยากเผยตัวกับอวตาลมาเพื่อตอแหลให้ตัวเองดีขึ้น มันคนละความหมายเลยคับ

Mafia-ก๊อง!!!

• Jr. Member
  • **
  • เกย์พลังโจมตี
ผมเองแหละ ที่อวตารมาลงกระทู้
เนื่องจากเห็นการกระทำของนายก่อนหน้าแล้ว หมั่นไส้มากๆ
ไล่จับผิดคนอื่นมาลงหยาบบอร์ด คิดว่าตัวเองเป็นผู้พิทักษ์บอร์ดเหรอ
แต่ก็ยังทำตัวหน้าด้าน หน้าทน เหมือนคนที่ไม่เคยรับรู้ว่าโลกเขาเกลียดชังตัวเองแค่ไหน
โธ่เอ๊ย....
รู้มั้ย ว่าการกระทำงี่เง่าของนายน่ะ มันมีแต่สร้างศัตรู แม้ว่าบางครั้ง จะมีคนช่วยค้ำชูให้
เช่นตอนนาย Blackrock ที่จู่ๆก็ช่วยนายโดยไม่รู้ว่า นายทำอะไร ทำไมโดนด่า
แต่พอรู้ถึงสันดานแท้ๆของนาย เขาก็เลิกช่วยทันที หยุดสู้เพื่อนาย แต่ก็ยังสู้เพื่อตัวเอง
บูมเอ๊ย ถ้าคนทุกคนเขาชอบคนอย่างนายน่ะนะ เขาคงพูดกับนายดีๆ ไม่ด่าเสียๆหายๆ หรอก
แล้วถ้าจะทำตัวเลวให้สุดๆน่ะ มันไม่ได้ช่วยห้ที่เลวอยู่แล้วดูดีขึ้นหรอกนะ
เออ พูดมาเลยตรงๆ พี่คนไหนเคยทำบุญคุณไว้น่ะ ไม่เห็นเคยเห็นคนทำ จำไม่ได้
แต่อีกคนหลังน่ะ รู้ดีเลย อธิบายมาเลยดีกว่า ผมก็ไม่ใช่พวกกระจอก ที่ไม่กล้าคุยกันตรงๆหรอกนะ
แต่ถ้าอยากจะหยาบหรือไม่ ก็เรื่องของนาย เพราะงั้น มา!!!  g#022
ตรงนี้ คุณลงโทษ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=20207.0
แต่ที่นี่ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=20396.0
คุณบอก "ทางทีมงานจะไม่ลงโทษในบอร์ด "คุยจริงบ้าง เล่นบ้าง อะไรบ้าง" ครับ"
จำคำตัวเองไว้ดีๆ อย่ามากลับคำทีหลังนะ "ค้างคาวไฟ"

Chogie.z

• Hero Member
  • `กิ้กี้ ♥
จขกท . โชว์โง่วะ  g#037

ใครกันแน่ที่โชว์โง่ โดนแบนไปรอบนึงนึกว่าจะพอหายโง่ขึ้นมาบ้างยังโง่ใช้กฏเก่าอยุ่อีกหรอ
อิ้อิ้ =/=

♥ baeless.

จขกท . โชว์โง่วะ  g#037

ใครกันแน่ที่โชว์โง่ โดนแบนไปรอบนึงนึกว่าจะพอหายโง่ขึ้นมาบ้างยังโง่ใช้กฏเก่าอยุ่อีกหรอ
อิ้อิ้ =/=

กระทู้นั้นเขาไม่แบนกัน อายแทน -//-

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานจะไม่ลงโทษในบอร์ด "คุยจริงบ้าง เล่นบ้าง อะไรบ้าง" ครับ