GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ซิบมาขายโค๊ดหมวก บอกไม่เอาซิบยุได้

BadBoyZ # Pk

• Jr. Member
  • **
  • # Pk #

Inw-Free-style

• **
  • ..ก็แค่ คน คน นึง..
ไว้ใจคนมากเกิน เลยต้องมาโดนแบนนี้ woon_cry woon_cry woon_cry
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

• **
ใน ภาพมันยังบอก ผมเข้านะ ผมก็ให้เขาเข้าไป เห็นว่าสนิท
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

อิน่าร๊ากก แถเก่งจังนะ อิไฟอิเป๋ <ขอทานจำกัด>

• **
  • เปลี่ยนชื่อหนี ทำไปได้
นายที่ขาย ID ใน FaceBook ใช่ไหมละ

จำไว้อย่าไปให้ใครลองเข้าก่อนได้เงิน
สัปดาห์หน้านะครับผู้เล่น >> เดือนหน้าครับ >> ปีหน้าครับ >> ชาติหน้าเลยดีไหมครับ

90% ของพวกพร่ำเพ้อเรื่องชีวิตจริง คือ พวกคนขี้แพ้ต้องพาออกนอกโลก g#037
ณ ที่นี้คือที่ไหน แยกแยะด้วย สร้างอายุตัวเองให้เยอะๆละกัน นับวันตายรอไปด้วย...

• **
 woon_cry woon_cry woon_cry

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

Pasut.D.

• Newbie
  • *
เจ้าของกระทู้ตอแหลจังคับ เข้าตัวคนอื่นเขาแล้วมาซิปหาตัวเอง ดูก็รุ้คับ

• **
[/url][/img] เนี้ยอ่ะครับ

อิน่าร๊ากก แถเก่งจังนะ อิไฟอิเป๋ <ขอทานจำกัด>

• **
  • เปลี่ยนชื่อหนี ทำไปได้
จขกท. ทำไมทำตัวงี้อะนาย จุ6นะ เอามาให้ผมขายดีกว่า  g#037
สัปดาห์หน้านะครับผู้เล่น >> เดือนหน้าครับ >> ปีหน้าครับ >> ชาติหน้าเลยดีไหมครับ

90% ของพวกพร่ำเพ้อเรื่องชีวิตจริง คือ พวกคนขี้แพ้ต้องพาออกนอกโลก g#037
ณ ที่นี้คือที่ไหน แยกแยะด้วย สร้างอายุตัวเองให้เยอะๆละกัน นับวันตายรอไปด้วย...

• **
ดูลายเซ็น

untitled

• Sr. Member
ประกาศจากทางทีมงาน

ผู้เล่นท่านใดที่ทำการซื้อขายไอเทมโค๊ด ไม่ว่าจะแลกเปลี่ยนเป็นเงินจริง หรือเงินในเกม รวมถึงทำการแลกเปลี่ยนไอเทมโค๊ดเป็นสิ่งของต่างๆ ทีมงานจะทำการแบนผู้กระทำผิดโดยการแบนไอดีถาวรในทันที

ผู้เล่นท่านใดพบเห็นการกระทำดังกล่าวสามารถทำการเซฟภาพหลักฐานการซื้อขายแลกเปลี่ยนไอเทมโค๊ด แจ้งเรื่องได้ที่ แจ้งเบาะแสผู้กระทำผิด

หมายเหตุ การตัดสินของทีมงานถือเป็นที่สิ้นสุด

จึงประกาศมาให้ทราบโดยทั่วกัน

Coud™

• Full Member
มา่ม่าถ้วย
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series