GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตามเรื่อง จีเอ็มเลว แบนมั่วครับ

[R]z.

• เหงาครับ
  • Full Member
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
งั้นเวลา เวลาตำรวจมาสะกิดบอกอย่ทำอีกนะเดี๋ยวจับเข้าคุกนี่เรียกว่าขู่ในทางที่ผิดป่าว คนอยู่ดีๆทำตัวปกติเค้าคงไม่ขู่หรอกมั้งนะ

woon_bye woon_bye

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

งั้นเวลา เวลาตำรวจมาสะกิดบอกอย่ทำอีกนะเดี๋ยวจับเข้าคุกนี่เรียกว่าขู่ในทางที่ผิดป่าว คนอยู่ดีๆทำตัวปกติเค้าคงไม่ขู่หรอกมั้งนะ

woon_bye woon_bye

แล้ว ณเดชมันทำผิดกฏเกมส์ตรงไหนละ  g#009

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

[R]z.

• เหงาครับ
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
โอยชื่อตัวละครดูก้อรุ้ว่าตัวปลอมยังจะไปด่า คับแค้นใจไรมากป่าว  woon_huh woon_huh

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥

รูปที่2 ถ่ายวัน อาทิตย์ ที่ 6 เดือน พฤษภาคม 2012

รูปที่3 ถ่ายวัน พฤหัสบดี ที่ 26 เดือน เมษายน 2012

รูปที่4 ถ่ายวัน เสาร์ที่ ที่ 7 เดือน เมษายน 2012

มึงจะให้เค้าตรวจสอบห่าไร เอามามั่วชัดๆ พ่องสิแบนข้ามวันข้ามเดือนเลย

เค้าให้ดู กิริยาอาการของจีเอ็มอาสาที่มัน อวดศักดาตามหลายๆ วันที่นายเขียนมา เข้าใจอะไรก็อย่าให้มันเอียงข้างที่ตัวเองชอบดิ
เอาสิ่งที่พวกนี้ จีเอ็มอาสามันสมควรทำหรือ ส่องกระจกดูจะเห็นเขาตัวเองแล้วจะรู้ทำไมถึงมองเห็นอื่นเป็นอะไรเพราะตัวเองนั้นแหละเป็น  #038

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥
กุว่านะ คนตั้งกระทู้มันมั่วกว่า ชัวร์  g#017
Never mind .

ติ๊กเจษ

• Newbie
  • *

จีเอ็มอาสา บุคคลแบบอย่างให้ชาวอสูรา น่ายกย่องจัง   

ไปพูดยั่วน้ำลายเขา พอเขาท้าลงแบทละ บ้าอำนาจเลยนะ

g#040 g#040 g#040

ขอ 3คำ
ซัน โง่ จัง

จั๊กก็ไรด๊อก...

• ไม่มีไรมาก
  • Jr. Member
  • **
ไอ้นี้แม่งยากดัง ตั้งกระทู้มั่ว 5555555  ตั้งแต่ยุนรกละ555 มันอยากดังเฉยๆ

Aunza

• Newbie
  • *
ตั้งกระทู้ไปงั้น แถ ไปเรื่อย นิสัยหมาๆ น่าจะโดนมากกว่านี้ ทำตัวแบบว่า ปัญญาอ่อน อยู่นรก กาย นั้ง วุ้น ไปวันๆ กล้าออกมาเผชิญโลกกว้างกับเขามั้งป่ะ เอาแต่มุดหัว เอาทหารบอมมั้งไรมั้ง ถ้าคิดว่าเจ๋งจริง อย่าทำนิสัยหมาๆๆ

Zz_____________zZ

• **
  • รักแล้วจะบอกว่า...♥
รูปแรกก็ก๊อบมาจากคนอื่น
แล้วไปรู้ซะได้ ว่าเขาคิดอะไร เก่งดีอะ
ไปคิดแทนเขาซะงั้น แล้วคุณมีสิทธ์อะไรไปคิดแทนเขา
ว่าเขาจะทำอะไร รู้ได้ไงอะ ว่าเขาทำอะไร

woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

Zz_____________zZ

• **
  • รักแล้วจะบอกว่า...♥

จีเอ็มอาสา บุคคลแบบอย่างให้ชาวอสูรา น่ายกย่องจัง   

ไปพูดยั่วน้ำลายเขา พอเขาท้าลงแบทละ บ้าอำนาจเลยนะ

g#040 g#040 g#040
woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

вιiz

• **
  • Adam Levine ♥