GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบที่เซิฟนรก ครับ

champza5259

• Newbie
  • *

ผมเล่นของผมอยู่ดีๆไฟเตอเค้าก็มาแย่งตอนผมร่ายผมก็ไปบอกเค้าดีๆว่า มาแย่งทำไม เค้าก็มาหาว่าผมไปแย่งเค้าแล้วเค้าก็เจตนาแย่งด้วย

เพราะว่าตอนที่เค้ามาแย่งผม เค้าลากมอนมาเยอะมากแล้วเค้าก็รอจังหวะ(โดยปกติเค้าจะตีตายให้หมด)พอผมร่ายเค้ารีบมาตีทั้งๆที่เค้าตีมอนของเค้าอยู่ตั้งนาน

คุยไปคุยมาเค้าก็มาด่า

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ไหนหยาบ
แต่ก็นะ ผมก็เคยเป็น ร่ายๆอยู่มีคนมาแย่งมอน
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา

• Full Member
  • จ๊ะจ๋าเจ้าขา
ประเดิมบอร์ดเลยนะ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
มีแต่คนโงเท่านั้นที่เห็นเกมเป็นเรื่องไหญ่ เออ มันพูดถูก อิอิอิอิอิ

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • Sr. Member
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)

~๐ Ryan ๐~

AnGeL_Me

• Newbie
  • *
 :P :P  มอนเยอะแยะแบ่งกันได้ อย่าไปซีเรียส

champza5259

• Newbie
  • *
ก็นะแต่ที่เค้าพูดมามันเข้าผมอะ คือผมเปงพวกชอบทำเกมเป็นเรื่องใหญ่อะ =w=

champza5259

• Newbie
  • *
:P :P  มอนเยอะแยะแบ่งกันได้ อย่าไปซีเรียส

ถ้ามันเยอะก้ดีสิคับ เค้าแย่งหมดเลยเพราะเดินเร็วมาก แล้วผมก็ต้องนั่งรอ MP ด้วย ทำให้ผมตีได้น้อยแล้วยิ่งมาแย่งอีกผมก็อัพไม่ได้อ่ะดิ =w=

champza5259

• Newbie
  • *
คือ คิดไปคิดมานะ ผมก็มีส่วนผิด อะ แต่เค้าว่านี่น่า(สำหรับหลายๆคนคงไม่คิด ว่า จำว่า โง่ เป็นคำหยาบ ลองไปพูดต่อหน้าครูสิ(อย่าทำนะผมพูดเล่นๆ))

MarCus_KP

คือ คิดไปคิดมานะ ผมก็มีส่วนผิด อะ แต่เค้าว่านี่น่า(สำหรับหลายๆคนคงไม่คิด ว่า จำว่า โง่ เป็นคำหยาบ ลองไปพูดต่อหน้าครูสิ(อย่าทำนะผมพูดเล่นๆ))

นอกเกมอาจจะหยาบนะ แต่ในกฎของเกมถือว่าคำนี้ไม่หยาบ
 :-\

nicky01

• บุคคลทั่วไป
อัพโหลดที่ http://up.gameindy.com/ เท่านั้นครับ

ตรงนี้ทางทีมงานขอสงวนสิทธิ์ไม่ดำเนินการใดๆ ครับ