GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกรียนมากเลยค่ะ ไม่พอใจก็ด่าอยู่อย่างงี้

TrueMove-H

• Newbie
  • *
ขออนุญาติ หยาบในบอร์ด นะ

ก้มรึงเวอร์เองอะช่วยไม่ได้ เสรือกโลภเอง 

ใครมาเวอร์ๆใส่กรุ กรุด่าหมดแหละ

จะลูกจะหลาน GM ที่ไหน ก้ไม่สน

จะเส้น GM จะใหญ่คับฟ้าแค่ไหนกรุก้ไม่สน

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

ก้มรึงเวอร์เองอะช่วยไม่ได้ เสรือกโลภเอง 

ใครมาเวอร์ๆใส่กรุ กรุด่าหมดแหละ

จะเส้น GM จะใหญ่คับฟ้าแค่ไหนกรุก้ไม่สน

ขายราคาเว่อๆก็ไม่ต้องไปเอาสิคับ ไปด่าเค้าทำไม เค้าก็คนเหมือนกัน  g#015

~: • P a V i e w z • :~

• คนที่เกรียนกว่ามึงคือ"กู"จำไว้
  • Newbie
  • *

404 - Not Found

• Jr. Member
  • **

vอีกร้าน เอม ไมไม่ไปดึงอีกร้านวะ...

TrueMove-H

• Newbie
  • *
พอดีว่า ไม่ชอบ แบบนี้ อะนะ พวก เอาเปรียบ  " เสนอแลก 2:1 บอกไม่เอา  พอเสนอ 3:1 ได้คืบจะเอาศอก ขอ+อีก 3 M อ้างว่าของที่เอามาแลกราคาถูกๆทั้งนั้น (ถูกบ้านป๊ะป๋ามุงดิ 3 ชิ้น รวมกัน ก้เกินราคาของมุงแล้ว ยัง กระแดะ มาขอ +3 M) " พอดีว่าไม่ชอบคนนิสัยแบบนี้ ถ้าเจอตัวเป็น ยืนด่าตรงนั้นเลยคับ สวนมาผมก้สวนกลับ สักหมัด 2 หมัด ถ้า โรงพัก ยุ่ใกล้ๆ ก้แค่ เสียค่าปรับ 500  ถ้าแบบว่า เกรียน แล้ว ซิบมาด่าเฉยๆ ยังพอให้อภัย   แต่ แบบนี้รับไม่ได้จิงๆ

ปล.เจ้าของกระทู้ ไม่ถ่ายตอนตัวเองด่าลงมาด้วยละ  woon_555

chanoknansiri

• Newbie
  • *
พอดีว่า ไม่ชอบ แบบนี้ อะนะ พวก เอาเปรียบ  " เสนอแลก 2:1 บอกไม่เอา  พอเสนอ 3:1 ได้คืบจะเอาศอก ขอ+อีก 3 M อ้างว่าของที่เอามาแลกราคาถูกๆทั้งนั้น (ถูกบ้านป๊ะป๋ามุงดิ 3 ชิ้น รวมกัน ก้เกินราคาของมุงแล้ว ยัง กระแดะ มาขอ +3 M) " พอดีว่าไม่ชอบคนนิสัยแบบนี้ ถ้าเจอตัวเป็น ยืนด่าตรงนั้นเลยคับ สวนมาผมก้สวนกลับ สักหมัด 2 หมัด ถ้า โรงพัก ยุ่ใกล้ๆ ก้แค่ เสียค่าปรับ 500  ถ้าแบบว่า เกรียน แล้ว ซิบมาด่าเฉยๆ ยังพอให้อภัย   แต่ แบบนี้รับไม่ได้จิงๆ

ปล.เจ้าของกระทู้ ไม่ถ่ายตอนตัวเองด่าลงมาด้วยละ  woon_555

จะเอาผมก็ไม่ว่า มาเลยคับ ขอให้กล้า   ที่ผมด่าด่าอย่างมีมารยาทไม่ใ่ช่เหมือนคุณพ่อแม่ไม่เคยสั่งสอนไม่พอใจแล้วกระทำแบบนี้  อยู่ไปก็รกโลกค่ะ

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • Full Member
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้
เออ.. ขอขัดนะ รูปไม่ขึ้นแบบนี้จีไม่รับพิจารณาครับ ต้องก๊อปBB code มาวางให้รูปขึ้นเท่านั้นครับ

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้
จีรับพิจารณา เฉพาะรูปเรปแรกเท่านั้นครับ ทางที่ดี ตั้งกระทู้ ใหม่เลยครับ

ExCuseMe

อืม เขาจะขาย วง เวอรฺ์ มันก็เป็นสิทธิของเขาคับ   ถ้าวันนึงผมอยากขาย v1 วัน 1000m ขึ้นมา ผมจะต้องโดนด่าหรอ มันก็ไม่ใช่คับ     เขาขายเเพง มันก็ไม่ออก  จะไปด่า ไปว่าคนอื่นมันก็ไม่ถูก  คุณไม่ชอบไม่พอใจ  ก็เงียบๆ ไว้เดินดูราคาต่อไป  บางคน ตั้งขายเเพงๆเวอร์ก็มีเพราะไม่รู้ราคา   เราก็โตๆกันเเล้ว
เพื่อนร่วมเล่นเกม ด้วยกัน  จะไปว่า เเรงๆก็ไม่ถูกนะ  g#027

.D_E_W.

• Jr. Member
  • **
  • *ร๊อค
ขอหยาบนะครับผมลำคานมัน : อิTrueMove-H มึงเจ๋งไงตัวๆได้นะอิวอกระจอก เก่งแต่กายไงอิปากจัด  woon_angry         
ขอโทดทีหยาบในบอด
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 และตัวอังษรในลายเซ็นห้ามเกินขนาด 18-20
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
เซง  เครียด  Fab

TrueMove-H

• Newbie
  • *

ของกากยังอยากแพร่มโชว์  วันนั้น ไม่ได้จะฆ่าแก จะฆ่าเบอกาก สายสับคาเดท ตะหาก

แต่มาเสรือกเอง  ถ้าจะฆ่า กรุก้ฆ่ามุงได้ แต่ใครล่ะ สายวาปหนี 555+ กลัวตาย แล้วเสีย ฟอร์ม เหรอ