GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ตั่งราคาของไม่ตรงเซิฟวอตาร

กฎคือกฎ

• Newbie
  • *
รู้สึกเหมือนจะเอารูปคนอื่นมาใส่นะ เป็น 41 บิลอ่ะ หุหุ

พอดีเรามีตังรับอ่าไม่ต้องมานั่งเกรียน

หรือถ้ามั่นใจว่าเราตั้งจริงให้จีเอ็มเช็คเลยว่าเราตั้งรับเท่านี้จริงไหม

ผมรู้นะคุณเป็นใครอ่ะ เพราะมีอยู่คนเดียวที่มีปัญหากับผมตอนรับกุญแจ

ไม่นึกว่าจะทำงี้ 555555555555555 อ่อไม่มีปัญญารับแข่งสินะเลยมาทำเช่นนี้

จะลองปะละ

• Jr. Member
  • **
ทางทีมงานเค้าดูตามภาพครับ woon_555
มวลน้ำยังรู้ว่า ที่ไหนต่ำก็ท่วม ที่ไหนสูงก็ไม่ท่วม
แต่พวกเหิ้...จัญ... แม่..ไม่รู้จักที่ต่ำที่สูง

จะลองปะละ

• **
เค้าอาจจะ 41 (โอ)เค(มั๊ย) !

#038 #038 OK ป่ะ
มวลน้ำยังรู้ว่า ที่ไหนต่ำก็ท่วม ที่ไหนสูงก็ไม่ท่วม
แต่พวกเหิ้...จัญ... แม่..ไม่รู้จักที่ต่ำที่สูง

atipat191

• Newbie
  • *
รู้สึกเหมือนจะเอารูปคนอื่นมาใส่นะ เป็น 41 บิลอ่ะ หุหุ

พอดีเรามีตังรับอ่าไม่ต้องมานั่งเกรียน

หรือถ้ามั่นใจว่าเราตั้งจริงให้จีเอ็มเช็คเลยว่าเราตั้งรับเท่านี้จริงไหม

ผมรู้นะคุณเป็นใครอ่ะ เพราะมีอยู่คนเดียวที่มีปัญหากับผมตอนรับกุญแจ

ไม่นึกว่าจะทำงี้ 555555555555555 อ่อไม่มีปัญญารับแข่งสินะเลยมาทำเช่นนี้
เข้าไปดูลิ่งนี้สิครับผมตั่งตอนไหนครับรับไม่ตรงแต่ไอตอนรับคุนแจ80เคแล้วผมตั่ง42เคอะอันนั้นผมผิดแต่อันแรกผมไม่เคยตั่งแล้ว

__SilverBron

• **
  • อ.2 [อนุบาล2] กำลังจะขึ้น 3 แล้ว ><
หน้าด้านไปหน่อยไหมครับ สร้างภาพมาทำชัดๆ คนนี้เขามีเงินครับ ไม่ได้ปัญญาอ่อนมานั่งรับแบบนี้
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)
กุญแจเงินดอกละ 50,000 บิลล่า กุญทอง 1 ดอก = 250,000 บิลล่า ราคาโครตจะเหมาะสม
ปีที่แล้วมีขาย ปีนี้ทำไมถึงไม่มี ?
บิลล่าทั้งเซิร์ฟจะเอาเปรียบกันได้ัยังไง?
คำตอบคือ : เง

• **
  • อ.2 [อนุบาล2] กำลังจะขึ้น 3 แล้ว ><
แล้วยังจะหน้าด้านใส่ช่องกระซิบชื่อผมอีกนะครับ ชื่อก็ปลอม คิดว่ากูไม่รู้หรอมึงเป็นใคร ไอ้เกย์
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)
กุญแจเงินดอกละ 50,000 บิลล่า กุญทอง 1 ดอก = 250,000 บิลล่า ราคาโครตจะเหมาะสม
ปีที่แล้วมีขาย ปีนี้ทำไมถึงไม่มี ?
บิลล่าทั้งเซิร์ฟจะเอาเปรียบกันได้ัยังไง?

• **
เดียวดูละกันครับ ถ้าลูกกิลผมโดนคุกก็ไม่เป็นไร ย้ายของหมด แต่เต้ก็คงจะไม่ได้เวลอีกต่อไป แค่นั้นหละ สู้ๆ  g#031

อุส่าคลิกร้านคนอื่นแล้วมาชี้ เก่งๆ  g#022

กฎคือกฎ

• Newbie
  • *
พึ่งจะรู้อวตารสร้างภาพเก่งยกกิวนะครับ แล้วก็จีเอ็มก่อนจะแบนรบกวนเช็คหน่อยถ้าเช็คได้ ว่าผมตั้งจริงไหม หรือตัดต่อ ถ้าตัดต่อรบกวนแบนเขาทั้งไอดีที ไม่ชอบนิสัยแบบนี้

atipat191

• Newbie
  • *
เดียวดูละกันครับ ถ้าลูกกิลผมโดนคุกก็ไม่เป็นไร ย้ายของหมด แต่เต้ก็คงจะไม่ได้เวลอีกต่อไป แค่นั้นหละ สู้ๆ  g#031

อุส่าคลิกร้านคนอื่นแล้วมาชี้ เก่งๆ  g#022
ผมสร้างเองผมขอโทด ไม่ได้ตั่งใจทำไปด้วยความโกด

atipat191

• Newbie
  • *

ผมเป็นคนตัดต่อรูปนี้เองความอยากให้รู้ว่าถ้ามันเกิดแบบนี้ขุ้นโดนกับคนอื่นจะเป็นยังไงน่าจะมีวิธีตั่งร้านที่ดีกว่านี้
ขอยกเลิกการแจ้ง

กฎคือกฎ

• Newbie
  • *

ผมสร้างเองผมขอโทด ไม่ได้ตั่งใจทำไปด้วยความโกด

สุดท้ายก็ยอมรับ พอดีผมมันปัญญารับของอะไม่จนไรขนาดนั้น         woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

ก่อนแบนจีเอ็มอ่านกระทู้ด้วยเขายอมรับแล้ว woon_love woon_love woon_love woon_love