GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทวงคำพูดของทีมงาน

ทีที้

• Full Member
1 . เมื่อไรจะเพิ่ม ของใน พรีมเมี่ยม  เพิ่มขึ้นอะ  (ของเก่าบางอย่างก้หมดแล้วหมดอีก)
2 . เมื่อไรจะเปลี่ยน หมวดหมูไอเท็มเครื่องประดับทีขายในอคาเดมี่(ไหนบอกเปลี่ยนทุก3เดือน)
3 . เมื่อไรจะใส่รูปภาพ ไอเท็มที่มีแต่เครื่องหมายคำถามในเซิร์ฟหลัก (แว่นกี่อันๆพอใส่แล้วเป็นแว่นดำหมด)
4 . ของแรร์ (ไม่ทวงดีกว่าอีกนาน)

ปล. เมื่อไรจะ พิจารณา ปรับให้ การงาน ระดับสูงๆ สามารถ ผลิตไอเท็มระดับล่างๆได้ มากขึ้น นี้ยิ่งสูงโอกาศล้มเหลวยิ่งเยอะ (เจริญเป็ด) คนไรหวะ ยิ่งเก่งยิ่งพลาด

ปิศาจ

หุหุ เอามาให้ดูกัน  ถ้า GM ทำตามคำพูดหละก็  ตอนนี้คง exp กับ ดรอป 1000% ได้แล้วมั๊ง

เนื่องจากในตอนนี้เซิร์ฟเวอร์มีปัญหาบางประการที่ส่งผลให้เซิร์ฟเวอร์ล่ม ซึ่งทางทีมงานเร่งดำเนินการแก้ไขอยู่ในขณะนี้

เพื่อเป็นการชดเชยเหตุขัดข้องจากเซิร์ฟเวอร์ในช่วงนี้ทางทีมงานจึงมีแนวทางการชดเชยดังนี้
- ถ้าเป็นการล่มครั้งแรกหลังจากปิด​ปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ที่ผ่านมา จะชดเชยโดยการเพิ่มเป็น EXP 150% และเพิ่มดรอปแรร์ เป็น 120%
- ถ้าเซิร์ฟเวอร์ตัดออกจากระบบอีก ในครั้งต่อไป ก็จะเพิ่ม EXP และ Drop ครั้งละ 10%

ซึ่งการชดเชยจะมีผลไปถึงวันพุธที่ 27 กรกฎาคม 2554 (ก่อนการปิดเซิร์ฟเวอร์ประจำสัปดาห์)

จึงประกาศมาให้ทราบโดยทั่วกัน

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
1 . เมื่อไรจะเพิ่ม ของใน พรีมเมี่ยม  เพิ่มขึ้นอะ  (ของเก่าบางอย่างก้หมดแล้วหมดอีก)
2 . เมื่อไรจะเปลี่ยน หมวดหมูไอเท็มเครื่องประดับทีขายในอคาเดมี่(ไหนบอกเปลี่ยนทุก3เดือน)
ถามไปหลายรอบ ทวงไปไม่รู้กี่รอบแล้วพี่ หมวกบองโก้นี่อยู่มาจะครบปีแระ
3 . เมื่อไรจะใส่รูปภาพ ไอเท็มที่มีแต่เครื่องหมายคำถามในเซิร์ฟหลัก (แว่นกี่อันๆพอใส่แล้วเป็นแว่นดำหมด)
4 . ของแรร์ (ไม่ทวงดีกว่าอีกนาน)

ปล. เมื่อไรจะ พิจารณา ปรับให้ การงาน ระดับสูงๆ สามารถ ผลิตไอเท็มระดับล่างๆได้ มากขึ้น นี้ยิ่งสูงโอกาศล้มเหลวยิ่งเยอะ (เจริญเป็ด) คนไรหวะ ยิ่งเก่งยิ่งพลาด
การงานนี่คงต้องมีการปรับอีกหลายๆอย่าง คงมีการเปลี่ยนแปลง รอซักพักละกันพี่
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ทีที้

อะ ทีมงาน มาตอบ หน่อยเลย   เห็นไป กระทู้อื่น    มา คุยกันมั่งกระทู้นี้ 

nicky01

• บุคคลทั่วไป
ครับขอตอบเป็นข้อๆตามที่ผู้เล่นถามเข้ามาเลยนะครับ

1 . เมื่อไรจะเพิ่ม ของใน พรีมเมี่ยม  เพิ่มขึ้นอะ
ตอบ เดือนหน้าครับ จีเอ็มครูอุ้ยคอนเฟิร์ม
2 . เมื่อไรจะเปลี่ยน หมวดหมูไอเท็มเครื่องประดับทีขายในอคาเดมี่
ตอบ เดือนหน้าเช่นเดียวกันครับ ประมาณการคร่าวๆวันที่ 10 สิงหาครับ จีเอ็มครูอุ้ยคอนเฟิร์ม
3 . เมื่อไรจะใส่รูปภาพ ไอเท็มที่มีแต่เครื่องหมายคำถามในเซิร์ฟหลัก
ตอบ ส่วนนี้กำลังให้โปรแกรมเมอร์เพิ่มความสามารถ และให้กราฟฟิคกำลังทำรูปอยู่นะครับ กำลังเร่งมือกันอยู่เช่นกันครับ
4 . ของแรร์
ตอบ กำลังอัพเดตอย่างต่อเนื่องครับไม่ได้ลืมหรือ ห่างหายไปไหน

มารศาสตรา

ครับขอตอบเป็นข้อๆตามที่ผู้เล่นถามเข้ามาเลยนะครับ

1 . เมื่อไรจะเพิ่ม ของใน พรีมเมี่ยม  เพิ่มขึ้นอะ
ตอบ เดือนหน้าครับ จีเอ็มครูอุ้ยคอนเฟิร์ม
2 . เมื่อไรจะเปลี่ยน หมวดหมูไอเท็มเครื่องประดับทีขายในอคาเดมี่
ตอบ เดือนหน้าเช่นเดียวกันครับ ประมาณการคร่าวๆวันที่ 10 สิงหาครับ จีเอ็มครูอุ้ยคอนเฟิร์ม
3 . เมื่อไรจะใส่รูปภาพ ไอเท็มที่มีแต่เครื่องหมายคำถามในเซิร์ฟหลัก
ตอบ ส่วนนี้กำลังให้โปรแกรมเมอร์เพิ่มความสามารถ และให้กราฟฟิคกำลังทำรูปอยู่นะครับ กำลังเร่งมือกันอยู่เช่นกันครับ
4 . ของแรร์
ตอบ กำลังอัพเดตอย่างต่อเนื่องครับไม่ได้ลืมหรือ ห่างหายไปไหน

ข้อ 1 กะ 2 ถ้าไม่ได้เดือนหน้าทำไงดีล่ะ  #038 #038 #038 #038

IChiKo

• Newbie
  • *

4 . ของแรร์

ถ้าไม่ได้ 1 กับ 2 ครูอุ้ยซวยแน่

woon_555 woon_555

อุ้ย

• Jr. Member
  • **

มารศาสตรา

มาตีกบาลผมได้เลยครับ ฮ่าๆ  g#027 g#027
5555 จัดไปเดี๋ยวจะยืมไม้ตีครกของแม่เตรียมไว้ ใครจะไปด้วยเเตรียมพร้อม หวดคนละทีพอ  g#037 g#037 g#037 g#037

Drkneero

• Newbie
  • *

Re: ทวงคำพูดของทีมงาน
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: วันนี้ เวลา 14:59:52 »

อ้างถึง

อ้างจาก: จีเอ็มครูอุ้ย ที่ วันนี้ เวลา 14:49:25

มาตีกบาลผมได้เลยครับ ฮ่าๆ  g#027 g#027

5555 จัดไปเดี๋ยวจะยืมไม้ตีครกของแม่เตรียมไว้ ใครจะไปด้วยเเตรียมพร้อม หวดคนละทีพอ  g#037 g#037 g#037 g#037

LIKE
ร่วมกันลงชื่อ เอาเอฟเฟกตี+ออก
ใส่ชื่อตัว+เซิร์ฟ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=3183.0

เรารักในหลวง

• Newbie
  • *
 woon_555 woon_555 woon_ สนุกละงานนี้ระหว่างศึกของผู้เล่นกะจีเอ็ม แต่ยังไงก็ยังเป็นกำลังใจให้จีทุกๆท่านทำงานให้เต็มที่พาเกมส์อสุราโกอินเตอร์ให้ได้เด้อ g#031 g#031