GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

fanart(?) วาดไปเรื่อยเปื่อย><

セイメイ。

• Newbie
  • *
    • facebook

ตั้งแต่เดือนมิถุนาอ่ะ ดองนานมาก 555555
วันเกิดชิโระ(ออริ)กับวันเกิดตัวเอง ห่างกันไม่กี่วันเลยวาดรวมกันเเม่มเลย
สีน้ำเเม่งอะไรก็ไม่รู้ กิ้กก้อกกะโหลกกะลาTT_____TT

ตัดเส้นก็ตวัดๆเอามั่วๆ5555 ฮิ้อออออออออ
สีน้ำ ต้องเอาไปฝึกมาใหม่ซะแล้ว สีไม้ด้วย(ที่ไม่ได้จับเลย)

セイメイ。

• Newbie
  • *
    • facebook
แปะรูปที่วาดเล่นๆ

อิอิอิ

วาดเล่นตอนรออนิเมะโหลดค่ะ
หลายรูปกันเลยทีเดียว555555

กำเบย
มองให้เป็นศิลปะนะคะ ไม่เรทเลยสักนิดเดียว(?) พอดีเราฝึกวาดซิกแพคกับน้องอยู่-..-

ลงเล่นฆ่าเวลา

ส่วนล่างนี่เป็นโปรเจควันเกิดเพื่อนกับน้องสาวค่ะ

ตีเปอเอ๋อแดกเลย

อะไรไม่รู้เยอะแยะเล่นเอาไม่อยากลงสีเลยน้า555555

’Aihpos_.

• 私たちの誰もありません。
  • Jr. Member
  • **
  • ไม่รัก' อย่าหวัง ' ไม่หวัง ' อย่ารัก '♥' " ถ้าไม่ได้หวังก็คงเริ่มรักไม่ได้ :D

l_psynis_l

• Newbie
  • *
แปะรูปที่วาดเล่นๆ เงอะวาดไม่สวย เพิ่งลองฝึกวาดเมื่อ5-6เดือนที่แล้ว= =

(เพิ่งเห็นว่าลืมลงตาขาว)

ในกระทู้นี้มีแต่คนวาดสวย(ยกเว้นผม= =) อิจฉา

セイメイ。

• Newbie
  • *
    • facebook
แปะรูปที่วาดเล่นๆ เงอะวาดไม่สวย เพิ่งลองฝึกวาดเมื่อ5-6เดือนที่แล้ว= =

(เพิ่งเห็นว่าลืมลงตาขาว)

ในกระทู้นี้มีแต่คนวาดสวย(ยกเว้นผม= =) อิจฉา

5-6เดือนวาดได้ขนาดนี้ก็สุดยอดแล้วน้า
คือว่า ในกระทู้นี้มีเราวาดคนเดียวค่ะ ที่แปะรวมมันอีกกระทู้นึง'v'
แต่ว่าตรงทรงผม-สีผมแล้วก็ไฮไลท์ สวยดีค่ะ

เพิ่มน้ำหนักสี-มีแสงเงาหน่อย ก็โอเคแล้วค่ะ  g#039

セイメイ。

• Newbie
  • *
    • facebook
วันนี้มาโพสแฟนอาร์ตเรื่องสึริทามะค่ะ
เป็นการ์ตูนเกี่ยวกับตกปลา เราอวยเรื่องนี้มาก 555555

แถมตอนจบโดนใจ อิอิอิ

ว่าแล้วก็แปะ ♥

เห็นหนุ่มๆอยุใกล้ๆกันแล้วเขิล// *ไม่ใช่*

ท่านี้วาดให้น้องสาวเลย น้องดูทีไรก็บอกว่าชอบท่านี้ 55555

ส่วนรูปสุดท้ายวาดสนองนี้ดตัวเองค่ะ
ฮารุคุงงงงงงง เอร้่

セイメイ。

• Newbie
  • *
    • facebook
แปะเพิ่มอีกรูปนุงงงงง

ตอนลงแรกๆรู้สึกสีจืดไม่ถูกไจ
เลยแก้ไปแก้มายาวเลย- -
ออกมาสภาพนี้555555

ต้องกลับไปฝึกสีน้ำมาใหม่แล้วสิ  g#033

セイメイ。

• Newbie
  • *
    • facebook
แปะรูปเทสสีไม้ค่ะ

(กระดาษพองนิดหน่อยเพราะว่าด้านหลังใช้ลงสีน้ำจนเปื่อย 55555)

ออริเราเองชื่อคาวะ♥ ไม่ได้วาดนานมากกกก คิดถึงสุดๆ
จับมันเปลื่ยนผมใหม่แล้วเหมือนผู้ชายขึ้นบ้างมั้ยเนี่ย(?)

มาสเราเอง♥

นิจิคุง555555 ไม่ได้วาดออริตัวนี้เป็นชาติแล้ว คิดถึงงงอ้ากกกกกก*ดิ้นรอบกระทู้*

ส่วนรูปสุดท้าย

พ่องเค้าาาาาาาาาา วาดบ่อยมากกกกแบบว่าพ่อแอ๊บเกิ๊นนนนนนนนน
ยังไม่ได้ลงสีเลย มัวแต่ปั่นสีน้ำอยู่(ซึ่งตอนนี้ก็ยังไม่เสร็จ)

เจอกันวันหน้า บ้ายบายค่าาา

セイメイ。

• Newbie
  • *
    • facebook

สวยงามๆ ><
ขอบใจจ้า เอจังมาเม้นให้ด้วยล่ะดีใจจังๆ

//ย่องๆมาส่องเบาๆ อิอิอิ ยอดวิวจะ5เคแล้วน้าาาา
วาดอะไรเซอวิสหน่อยดีมั้ยนะ

วันนี้ก็เอาไอนี่มาลงค่ะ
แฟนอาร์ตสึริทามะอีกแล้ว 5555 //

ช่วงนี้เราคลั่งเสียงอิริโนะ มิยุซังมาก (ที่พากย์ฮารุ)
นั่งฟังแล้วถึงกับฟินกันเลยทีเดียว 5555555

ไม่ !! มันไม่ใช่ยูคิแล้ว มันคือฮารุ //กรีดร้อง

รู้สึกว่าประกายวิ้งๆของความวายมันแทรกเข้ามา
//เน่ามาก

เสร็จว่ะ 555555*ไม่ใช่*
เอาไว้ชาติหน้าค่อยระบายสี  โคตรเผาเบยยยยยยยย

(ที่จริงเป็นรี้ตวสที่ได้จากบอร์ดสยามโซนด้วยอ่ะนะ 55555)

ส่วนอีกรูปเราเอาขึ้นปกเฟสค่ะ
กระต่ายจอมขี้แง

วาดตามอารมณ์ตอนนั้นด้วยแหละจริงๆแล้ว
กำลังเศร้าๆอะไรแปลกๆ

เสร็จแบ้ว (สีจืดมากเลย)
"เพราะผมเป็นคนขี้แง"

//ตบพ่อ

เจอกันใหม่วันหน้าค่ะ บุยบุย

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
ภาพน้องต่ายขี้แงเสร้จแล้วสวยมากเลยง่าสียิ่งจืดน้องเอว่ายื่งสวยน๊า >< ,,//[อย่าเชื่อน้องเอนะ ความชอบส่วนตัวน่ะ==]

セイメイ。

• Newbie
  • *
    • facebook
ภาพน้องต่ายขี้แงเสร้จแล้วสวยมากเลยง่าสียิ่งจืดน้องเอว่ายื่งสวยน๊า >< ,,//[อย่าเชื่อน้องเอนะ ความชอบส่วนตัวน่ะ==]
นั่นน่ะสิเนอะ เรายังไม่รู้เลยตัวเองชอบแบบไหน 55555

ตอนนี้ยอดวิวกระทู้5เคแล้วววววววว *จุดผลุ*

วาด(วาย)มาแปะลง555555

วาดไว้นานแล้วล่ะ เพิ่งจะเอาลง

กระดาษเปื่อยยยยยยยยย *งอแง*
ไปวาดในกระดาษดีๆไม่ได้ค่ะ เสียดาย หน้าหลังมันว่างงงงงง

ซูมๆ

อ้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก//ตาย

ไปปั่นกรุ้ฟเลือดของน้องสาวก่อน พิ้วววววววว///

セイメイ。

• Newbie
  • *
    • facebook
แวบๆมาส่องเห็นว่ารูปโดนอุ้มไปหมดแล้ว *เศร้า*
แต่ไม่เป็นไร โชคดีอาทิตย์ก่อนเซฟรวบไว้หมด 55555

ช่างมันขี้เกลียดแปะ แก้ อะไรไม่รู้- -(?)
เข้าเรื่องเลยดีกว่า

หายหัวไปหลายวันเพราะโปรเจคนี้แหละค่ะ
รู้สึกฟินเล็กน้อยถึงปลานกลางกับโปรเจคนี้5555
นี่มันสร้างมาเพื่ออวยออริชัดๆเลยน่ี่นา

ก็เลยเกิดอารมณ์ไหนไม่รู้ไล่ไปถามชาวบ้านเขาทั่วว่าชอบออริเราตัวไหน
กลายเป็นว่า.. ไอนิจิ คะแนนเยอะกว่าตัวอื่นเขาเยอะ555555

โปรเจคนี้ชื่อ เอบีเอบีโอ วาดเกี่ยวกับกรุ้ปเลือดค่ะ ที่ตั้งชื่อโปรแบบนี้เพราะว่ามันเรียกง่ายดี
(หรือจะเรียกว่า อาบาโบ้ ก็ได้นะ 5555555)

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member
"0" ตัวละครกลุ่ม A โมเอะง่า >< ( ส่วนตัวชอบคนกรุ๊ป O )