GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขวานใหญ่หายนะ VS ดาบใหญ่ฟ้าพิฆาต

_xlXlx_

• Full Member
สรุป ดาบ โหด หรือ ขวานโหด
 g#015

อยู่ที่เทคนิคการเล่นของแต่ล่ะคนว่าจะใช้ไรเทพสุด เมื่อก่อนที่มีโอสดเทพอ่ะ เบอร์เทพสุดล่ะ เลือดไกล้หมดก็กดเติมไปเรื่อยๆ  เพราะเบอร์เลือดเยอะโอกาสถูกโป๊ะทีเดียวดับน้อยมากครับ ยาขวดล่ะ 500 ที่เพิ่ม hp 500 กดรั่ว ๆ ก็พอเติมทัน  อิอิ แต่เปลืองหน่อย

ครับ ไว้จะซื้อ ยาขวด 500 ไป ปั้มมั่ง เจอแต่พวกสู้ไม่ได้ไปก๊อบเลือด หร่อย วุ้นงี้ หน้าเบื่อ อิอิ

ละอีกอย่าง อยาก ลองกะ เบอดาบลุงอ้วน สุด ๆ

AsunAllI3araTz

• Full Member
จขกท. ลองเอาดาบไปตี เบอด้วยกันดูที สิครับ อยากรู้ ว่า มัน ดี ไหม แบทอะ