GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากถามคนเล่นDotAหน่อยอะคับ

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • Full Member
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้
คือว่าผมเพิ่งเลนตัวนากาอะคับNaga Siren คือไม่ทราบว่าออกของยังไงใครรู้กะช่วยตอบทีนะคับ g#001 g#001 g#001

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
นากา หรอ คือลืมแหะ g#023
ตัวนางเงือก เลื้อยๆมีแยกร่างใช่ป่ะ g#015
แต่ก่อนชอบเล่นมาก ตั้งกะปรับมานี่แหละไม่ค่อยอยากเล่น พอขึ้นปอห้าเลิกเล่นเพราะงานหนักชิบเป้ง ถ้าเริ่มเกม3-3 ผมออกโล่เอจิก่อน(อันที่บล๊อค100% อัไหนไม่รู้ รู้แต่มันใช้โล่ธรรมดา1 รองเท้าเอจิ2)
จากนั้นก็ไรอีกมะรู้ จำได้แต่บัตเตอร์ฟลาย ฮาร์ท กะดาบเปิ๊ค(ภาษาพูดส่วนตัว ไม่รู้มีใครพูดเหมือนเรามะ g#015)
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing