GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปรับปรุงยกเครื่องสกิล "ผอบใหม่" ไฉไลกว่าเดิม !!

-Freedom-life-

• Newbie
  • *
ได้สกิลห่วยมาอะ  เสียดายผอบมากๆ ไม่รู้ำจะมีคำไหนมาบรรยายความรู้สึกตอนนี้เลย 
มีเปิดรีสกิลผอบมั่งไหม  จะเอาไปรี จากสกิลดีๆ เทพๆ กลายเป็นผอบห่วยในวันนี้เลย  ทีมงานปรับอะไรให้นี่  จากผอบกบ เวล 98 เดิม มีสกิลเชีย โชค เพิ่มโจมตี กลายเป็น เีชีย โชค พัฒนาคล่องตัว  เห้อ สุดบรรยาย  เซง  เบื่อ อยากเลิกเล่นเยย ไม่ได้รับความเป็นธรรมเลย ทำไม
  ไหนบอกจะปรับให้ดีขึ้น  นี่อะไร อันเดิมของเดิมก็ดีอยู่แล้ว เห้อๆๆๆ
 woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no woon_no

pop_999

• Full Member
ผอบ ผมกระรอก เชียร์ โชค เพิ่มโจมตี เวล 98 จะ 99 อยู่แล้ว กลายเป็น เชียร์ โชค พัฒนาแกร่ง เซ็งเลย อารายฟะ  g#035

เอา ผอบ เชียร์ โชค เพิ่มโจมตี ผมคืนมา เลยนะ เกรียนเปเป้

• Newbie
  • *
ผอบ ผมกระรอก เชียร์ โชค เพิ่มโจมตี เวล 98 จะ 99 อยู่แล้ว กลายเป็น เชียร์ โชค พัฒนาแกร่ง เซ็งเลย อารายฟะ  g#035

เอา ผอบ เชียร์ โชค เพิ่มโจมตี ผมคืนมา เลยนะ เกรียนเปเป้

เห็นด้วย like

CacAloz

woon_555 ดีใจด้วย  g#024

Inw-Free-style

• Jr. Member
  • **
  • ..ก็แค่ คน คน นึง..
ลิงผมตอนแรกเชีย พัทนาความไว เพิ่มโจม ปรับเป็นเชีย ดุดกําลังใจ พัทนาความดุร้าย เห้อเซงเลยจีซื้อมาแพงสะด้วย
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)

• Newbie
  • *

woon_555 ดีใจด้วย  g#024

ผู้เล่นกำลังเศร้า แต่จีเอ็มกลับดีใจ ชอบใจ ไม่เห็นมีกระทู้ไหนที่ชื่นชอบการปรับสกิลผอบเลย ต่อไปคนเล่นคงไม่มี คนที่เดินอยู่ก็คงเป็นจีเอ็ม เองละมั้ง

สะตอเบอเริ่ม

• **
  • ตอบไม่เยอะ ไม่ได้แปลว่าอ่านน้อย
ลิงผมตอนแรกเชีย พัทนาความไว เพิ่มโจม ปรับเป็นเชีย ดุดกําลังใจ พัทนาความดุร้าย เห้อเซงเลยจีซื้อมาแพงสะด้วย

ลองใช้ดู สกิลที่ได้ก็ไม่ขี้เหร่นะ woon_555
ปลวกเฝ้าสุสาน

.GoDNeSS.

• so sad.
  • **
ผอบกบเดิมเวล99 โชค เชีย โจมตีอย่างแรง

กล้ายเป็น โชค เชีย ดูดพลังงาน

กล้ายเป็นผอบเน่าเลยไป

นี่หรอ ทีบอก จะปรับ ให้ดี ขึ้น

ห้วยแตกมาก จากความรู้สึก

g#023 g#023 g#023 g#023 g#023 g#023

นานิกะ

• **
เย้ กระรอกเราได้เชียร์โชค  g#021 ดีใจ ไม่มีที่ระบาย 555  g#004

เอ้อ แต่เซิฟตัดไม่รู้เป็นไร สงสัยทนความรุนแรงจากการที่เราได้เชียร์โชคไม่หวายย  g#009

Man-U

กำลังจะเข้าเกมไปลุ้นสกิลผอบ เข้าไม่ได้ซะงั้น  g#016

BloodMoon

• Newbie
  • *
ผอบห่วยๆ กลับได้ดีกว่าเดิม พวกที่ได้ดีๆอ ยุ่แล้ว กลับได้ห่วยๆ  แล้วตอนแรกทำสกิลมาทำไม  ไม่ปรับแบบนี้แต่แรกอะ ยุติธรรมแล้วหรอ ถ้าผอบไม่98-99 ก็ไม่ซีเรียสแบบนี้หรอก แล้วถ้าเลเวลผอบมันเก็บง่ายก็จะไม่บ่นเลย ตีมอนตัว 2 ตัวอัพ อะ  ถ้าอยากได้เงิน ก็ทำรีสกิลผอบมาขาย เลยไหม  เท่าไหร่ก็ยอมซื้อ ทางทีมงานอยากได้โซลอยู่แล้วไม่ใช่หรอ ทำออกมาขายเลย  ชอบนักเอาใจคนเติมโซลอะ  ปรับเน่าแบบนี้อย่าปรับเสียดีกว่า  g#035 g#035   

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส

เซง

ขอบใจนะที่ทำให้ผอบชั้นกลายเป็น
หมาน้อยน่าเตะตัวหนึ่ง
ขอบใจนะทีทำให้ของดีดีกลายเป็น
ของที่มันยิ่งกว่าขยะ
ขอบใจนะที่ทำให้ชั้น
หมดอารมณ์ 

เรื่องที่ควรทำไม่ทำหรอก แต่เรื่องที่ไม่ควรทำดันทำโรคจิตหรือยังไง
คนที่ได้ดีดีก็ได้ไปแล้วคนที่สกิลดีอยู่แล้วละ ? ได้อะไรที่มัน
เอิ่มมมมมม - - ;;; ชอบนักหรือไงการเปลี่ยนเเปลงอะ
ชอบมากใช่ไหมเรื่องที่มันดราม่า เรื่องที่เค้ามาโวยวายว่าเนี่ย
ไม่เข้าใจเลยจริง ๆ

ให้มันเป็นความทรงจำ

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_cry
    เฮ้ออๆๆๆๆๆ...ได้ดีก้อดีไป ได้ไม่ดีก้อโชคร้ายไป...ทำใจใว้แล้ว
                  g#031 g#031 g#031