GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[Fan-Art]ฝึกวาด+ลงสี ในphotoshopจ้า

Zii..?

• Jr. Member
  • **
  • มาทำสัญญา..เป็นสาวน้อยเวทย์มนต์กับกระผมซะเถอะขอรับ(◕ w ◕)
    • โอตาคุ ร้อยเอ็ด•~
นานๆทีจะมาอัพ= ='' คราวนี้จะได้ลองทำงานจริงๆจังๆซักทีเนอะ ไม่พล่ามให้เสียเวลา
จัดไปครับ

--ร่างภาพ แสกนลงคอม--

--ตัดเส้นในPs--

--ลงสีแบบนุ่มๆเน้อ >< --

-------------------------
หวังไว้(มาก)ว่าคงจะชอบ = = มีข้อติชม ก็เม้นๆมานะครับ (รูปบน ถ้าว่างจะลองทำแบบลงรายละเอียดให้HDลองดู  XD )
-------------------------
ของแถมๆๆ (ของดองไว้นาน)

--ช่วงที่ทำฮิต(รึปล่าว)พวกอวต้า ช้าง ไหล เลยลองทำมั่ง = = < ช้างน้องงูเน้อ>< >

---------------
ว่างจัด paint เล่นซะ

แล้วเจอกัน เรปหน้า XD woon_bye
----ฝากเว็บกากๆ ของผมไว้ด้วยนะ = =;; woon_sad2---

Zii..?

• **
  • มาทำสัญญา..เป็นสาวน้อยเวทย์มนต์กับกระผมซะเถอะขอรับ(◕ w ◕)
ต้องการ ข้อติชม แนะนำ สบถ ด่...บลาๆ
อย่างมาก นะเธอว์ ><
  woon_555

>>>:"๐Life_EditIoN_ライフ๐":<<<

• Newbie
  • *
  • เสพความวายเป็นชีวิตจิตใจ:)
    • facebook
ไม่ได้มาดูนานเลย เสี่ยคิวน่ารักอ่ะ(แต่ตูก็ยังเกลียดมันอยู่ดี) woon_5555
ปล.รูปคนที่ถือเสี่ยอ่ะหน้าอกมันแปลกๆอยู่น่ะ  woon_o_o
ฟ้าxแดง จงเจริญヽ(;▽;)ノ

Zii..?

• **

Zii..?

• **
SAI SAI SAI SAI SAI SAI SAI SAI SAI SAI SAI SAI
เย้ๆ เสร็จแล้ว งานCGอีกตัว ที่คงจะเป็นชิ้นสุดท้ายของปีแล้วสินะ>~< woon_sad2 เพื่อนๆชาวบอร์ดไปเคาท์ดาว กันที่ใหนเอ่ยย woon_sunny~
อ้อ งานนี้งานจากSAIตัวแรกนะครับ มั่วๆเดาๆเอาจนได้ แหะๆ= =;; woon_555

สุขสันต์วันปีใหม่คร๊าบบบบ^o^

>>>:"๐Life_EditIoN_ライフ๐":<<<

• Newbie
  • *
  • เสพความวายเป็นชีวิตจิตใจ:)
    • facebook
ถือว่าดีล่ะ เพราะเป็นงานชิ้นแรก(เราเละกว่าหลายเท่า) woon_5555
ลองใช้ watercolor เกลี่ยเยอะๆหน่อย เพื่อสีจะเนียนขึ้น
ปล.น่าจะตัดเส้นให้ใหญ่กว่านี้นิดนึงน้อ มันมองไม่เห็นเส้นwoon_o_o

ฟ้าxแดง จงเจริญヽ(;▽;)ノ

Zii..?

• **
ทำเส้นใหญ่ แล้วดูดีขึ้น จริงๆด้วย ใจมากคับ  woon_sunny

Zii..?

• **

セイメイ

• **
สัดส่วนวาดโอเคเลยนะ เพี้ยนนิดๆหน่อยๆเอง

ข้าวติไม่ค่อยเป็นด้วยสิ
อ่า.. เรื่องลงสี แทบมองไม่เห็นเลยว่าไหนแสงไหนเงา เน้นชัดๆหน่อยจะทำให้สวยขึ้นนะคะ
ลายเส้นเป็นระเบียบดี มองง่าย

รอชมรูปต่อไปนะคะ  woon_sunny

Zii..?

• **