GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เล่นเบอจะให้ตีออกหลายทีต้องทำไงครับ

niverdie5

• Newbie
  • *
ผมจะเล่นเบอไม่รู้ว่าต้องใส่อะไรบ้างให้ตีออกหลายๆทีครับ ควรใส่ขวานอะไรดีครับ

A+

• Personal ID 🔐
  • Jr. Member
  • **
ไอเทมและสกิวที่ช่วยตีออกหลาย ๆ ทีนะครับ 
1.  หินซาดิสม์ (ตีสองที)
2. ดาบใหญ่ดรอบบอสเวล 99 ( ลดHP เป็น % ออกหลายดอกแน่นอน )
3. เกราะแรร์ไฟเบอ ( ดันบาปกูลา ) ดาเมจซ้อนจะออกเยอะถ้าต่อเนื่องเยอะ
4. เดจาวู ( สกิวจิตวิ ) เวลาใช้สกิวก็ตะมีโอกาสใช้ซ้ำอีกรอบโดยไม่ต้องร่ายใหม่
5. ขวานเล็กดรอบบอสเวล 99  (สร้างคสามเสียหายรอบตัวขณะโจมตีนี่หลายทีมั้ยนะ)