GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ล๊อคพาสพิเศษเเต่ล๊อคอินไม่ได้

หลังย้ายเชิพเเล้ว ตัวที่ล๊อคพาสพิเศษมันใส่พาสพิเศษถูก เเต่เข้าไม่ได้ woon_angry woon_angry

AquarIuS

• Newbie
  • *
เป็นเหมือนกันเลยครับ นั่ง งมอยู่เนี่ย ทำไรไม่ทำให้มันดีๆไปเลย ปัญหาเยอะจริง ของส่วนใหญ่ดันอยู่ในไอดี ที่ล็อคพาสพิเศษไม่ได้ด้วยเนี่ยสิ  woon_angry

Oh Shit !!

• Newbie
  • *
ใส่พาสพิเศษเก่าดูครับ ถ้าเปลี่ยนพาสพิเศษตอนเล่นอยู่อีกเซิฟ พาสพิเศษจะไม่ตรงกับอีกเซิฟครับ ถ้าไม่ได้ก็ไม่ทราบเหมือนกันแล้วครับ

ใส่พาสเก่าก็ไม่ได้ครับท่านนๆ  woon_bye woon_bye woon_bye

ใส่พาสพิเศษเก่าดูครับ ถ้าเปลี่ยนพาสพิเศษตอนเล่นอยู่อีกเซิฟ พาสพิเศษจะไม่ตรงกับอีกเซิฟครับ ถ้าไม่ได้ก็ไม่ทราบเหมือนกันแล้วครับ

-~@มเหศวรพิมพ์ใหญ่@~-

• Jr. Member
  • **
ผมก็เป็น  สอบถาม ทางจีเอ็ม ให้แก้ไข โดย การเข้าไปเปลี่ยน ข้อมูล เอาครับแต่ต้อง มี รหัส บัตรประชาชน น่ะครับ ถึงแก้ไข ได้  แต่ถ้าไม่มี อด ครับ

สงสัยอดล่ะ เลิกดีกว่า บัตรใคร กะจำไม่ได้สมัครมาเกือบจะ10 ปีล่ะ

ผมก็เป็น  สอบถาม ทางจีเอ็ม ให้แก้ไข โดย การเข้าไปเปลี่ยน ข้อมูล เอาครับแต่ต้อง มี รหัส บัตรประชาชน น่ะครับ ถึงแก้ไข ได้  แต่ถ้าไม่มี อด ครับ

featuring

• แมว9ชีวิต
  • Jr. Member
  • **