GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซิฟหน้าหนังสือ

guy55555

• Newbie
  • *
สรุปจะรวมเซิฟหรือเปล่าครับ แจ้งให้ชัดเจนทีครับ

SazunO

• Jr. Member
  • **
ช่วยรวมเผ่าอสุราไปอยุ่ด้วยกันก็พอ แบท วอ กับมนุษย์เพื่ออะไร ไปตีกันเองเลยเทพกันทุกอาชีพแบบนี้ อย่ามารวมกับเผ่ามนุษย์เลย มันคนละชั้นกันอยู่แล้ว ไอ้พวกทีมงานส้นตีน

kill774

• Newbie
  • *
    • เกมส์ เกมส์250 เล่นเกมส์ รวมเกมส์สนุกๆมากมาย ฟรี
เข้ามาติดตามด้วยคนครับ ผมชอบเล่นเกมนี้มากกก
เกมส์ เกมส์250 เล่นเกมส์ รวมเกมส์สนุกๆมากมาย ฟรี
http://www.เกมส์250.com

แฟนกันในเกมเEดผ่านสายแลนไม่ได้นะจ๊ะ

• หาเมียในเกมพร้อมเปย์
  • **
  • กุทิวศรีสมัย
พวกเผ่ามันไม่ยอมหรอกเดะมันสลับของไปมากับอีกตังที่เป็นมนุษย์ไม่ได้
เบื่อวะพวกผัวเมียในเกมโลกแห่งความฝันปัญญาอ่อน

Country_Boy

• Newbie
  • *
แยกไปเลยเผ่ากับมนุษย์ถ้าจะให้มันเป็นอยุ่แบบนี้ อาชีพบ้าไรกดสกิลเดินผ่านมนุษย์ตายเป็นเบือ แยกไปเล่นไปตีกันเองเลย

.KA.-S.K.-

• เหตุผลมาก่อน
  • **
มันรวมแน่แหละครับช้าเร็วแค่นั้นเอง ส่วนเผ่าถ้าแยกมันจะไปสนุกตรงไหนครับ เผ่าโดนมนุษย์กดยับมีครับ จะโหดมันก็ต้องแรกกับการเสียเวลาทำของเวลสกิลจิต แพ้มาก็ไปทำตัวให้ให้สู้ได้ครับมาทำแบบนี้เกมมันถึงไม่นิ่งซักที g#004 g#004 g#004

Country_Boy

• Newbie
  • *
มันรวมแน่แหละครับช้าเร็วแค่นั้นเอง ส่วนเผ่าถ้าแยกมันจะไปสนุกตรงไหนครับ เผ่าโดนมนุษย์กดยับมีครับ จะโหดมันก็ต้องแรกกับการเสียเวลาทำของเวลสกิลจิต แพ้มาก็ไปทำตัวให้ให้สู้ได้ครับมาทำแบบนี้เกมมันถึงไม่นิ่งซักที g#004 g#004 g#004

ที่บอกเผ่าโดนมนุษย์กดยับนี่ เล่นกันยังไงเหรอครับ? ช่วยอธิบายหน่อย ?

LOL2

• Newbie
  • *
สรุปจะรวมเซิฟหรือเปล่าครับ แจ้งให้ชัดเจนทีครับ

จะไปรอดรึไม่รอดPC อยู่ที่ตรงนี้เลย หากเข้ามาอ่านก็เก็บไปพิจารณา เเล้วไปเสนอ นะจ๊ะ ติดตามเรื่อยๆ ทุนมีให้คุ้มที่จะลงทุน รึ ป่าว
ติดตามตอนต่อไป...

.KA.-S.K.-

• **

ที่บอกเผ่าโดนมนุษย์กดยับนี่ เล่นกันยังไงเหรอครับ? ช่วยอธิบายหน่อย ?

ผมหมายถึงมันก็มีครับอ่านดีหรือยัง มันอยู่ที่คนเล่นของที่มี มันไม่ใช่เผ่ากดสร้างตัวละครมาแล้วเทพเลยนี้ครับ ก็ต้องมีการลงทุน การเวล เทคนิคเล่นที่ดี ไม่ใช่แพ้แล้วออกมาโวยวายให้ปรับ ไม่ได้หมายถึงคุณนะครับพูดโดยรวม อยากเก่ง อยากชนะ ก็ต้องมีการลงทุนเป็นทุกเกม มันไม่มีอาชีพไหนชนะได้ทุกอาชีพหรอก g#025

Country_Boy

• Newbie
  • *
ของเท่ากันเผ่าอสุราก็เทพกว่าอยู่ดี เผ่าบางอาชีพไม่จุติตีบอสได้สบายครับ ลองดูเผ่ามนุษย์ไม่จุสิ เปรียบเทียบเอาแล้วใช้สมองคิดดีๆ มนุษย์ของเทพสู้กับเผ่าของกากยังเทพกว่าเห็น เพราะว่าพื้นฐานสกิลมันต่างกันครับ เผ่ามนุษย์บางสกิลเป็นซีสาม แต่เผ่าอสุราได้จากการอัพเหรียญ แถมใช้ได้ดีกว่าเห็น เผ่ามีผลึกเพียงแค่กดใช้ มีค่ามากกว่าเผ่ามนุษย์เอาของชิ้นนั้นไปออฟยศเทพซะอีก  เรื่องดาเมจเหมือนกัน ความแรงของหลายสกิลดันขึ้นอยู่กับ hpmax/mpmax ซะงั้น เรื่องสกิลจิตไม่ต้องยกมาแถเลยครับ มันคนละชั้นกัน

Country_Boy

• Newbie
  • *

ผมหมายถึงมันก็มีครับอ่านดีหรือยัง มันอยู่ที่คนเล่นของที่มี มันไม่ใช่เผ่ากดสร้างตัวละครมาแล้วเทพเลยนี้ครับ ก็ต้องมีการลงทุน การเวล เทคนิคเล่นที่ดี ไม่ใช่แพ้แล้วออกมาโวยวายให้ปรับ ไม่ได้หมายถึงคุณนะครับพูดโดยรวม อยากเก่ง อยากชนะ ก็ต้องมีการลงทุนเป็นทุกเกม มันไม่มีอาชีพไหนชนะได้ทุกอาชีพหรอก g#025
มีนะครับอาชีพที่ชนะทุกอาชีพ คิดดีๆครับ คงไม่ต้องใบ้ด้วยมั้ง

.KA.-S.K.-

• **

มีนะครับอาชีพที่ชนะทุกอาชีพ คิดดีๆครับ คงไม่ต้องใบ้ด้วยมั้ง

เอาเป็นว่าจบแล้วกันครับ เพราะดูแล้วอย่างไงพิมพ์ไปคุณก็บอกว่าเผ่ามันโกงกว่าอยู่ดี แต่ผมว่าทีมงานคงเห็นว่าอะไรควรอะไรไม่ควรที่จะปรับ ตั้งแต่เล่นเกมมา ก็เป็นทุกเกมนะครับที่คนลงทุนมากกว่าก็จะเก่งกว่าคนที่ลงทุนน้อยกว่า คนขยันกว่าก็ต้องเก่งกว่าคนที่ขยันน้อยกว่า

ผมจบไว้เท่านี้พอครับ บายจ้า #038 #038 #038

ด๋อยน้อยคอยรัก

• **
มึงก็บ้าไปกับมันเนอะ ใครว่าเผ่าโกงวะ ดูสมองทีมงานที่มันพัฒนาเกมส์ตอนนี้สิ เผ่าโกงตรงไหนวะ แค่แก้ทางได้ทุกอาชีพเอง แค่มีสกิลจิตโคตรเทพเอง เฮ้อ เอาไรมากวะพวกเผ่ามนุษย์  ข้างบนมันพิมว่าโกงมันก็อธิบายเหตุผลมั้ย ส่วนพวกแถก็จนมุมด้วยหลักฐานเปนทำมะดา เราเข้าใจนาย

A+

• Personal ID 🔐
  • **
รวมเซิร์ฟคงไม่ทัน เดี๋ยวเวอร์ชั่น.exe ก็ปิดแล้วนิ เปิดให้เล่นบน IOS กับ android มันคุ้มกว่า ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ  #038