GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดทดสอบระบบ บ้านต่างมิติ (2/3/2559)

zaizer

• Newbie
  • *
พี่ๆทีมงานขอรับ จะมีระบบบ้านมาทำเหี้ยอะไรครับ ระบบนี้พี่ๆคิดได้เองหรือใครเสนอไปหรือขอรับ  ทำมัยพี่ๆไม่เอาเวลาว่างอันนี้ไปปรับปรุงในเรื่องที่ท่านผู้เล่นเสนอไปละขอรับ  ทุกๆวันนี้ ผมมองดูการเปลี่ยนแปลงของเกมส์นี้ไปในทางที่แย่ลงทุกวันๆ หากพวกพี่ๆทำในสิ่งที่คนส่วนใหญ่ไม่ต้องการอยู่แบบนี้ ผมก็คงต้องนั่งรอวันที่เกมส์ๆนี้จะปิดตัวลง (เพราะไม่มีคนอยากจะเล่น)
  เเรกๆผมก็คิดเเบบนั้นนะ เเต่สังเกต สาวๆเขาชอบกันก้เลยคิดว่าเอาลงก็น่าจะดีสาวจะได้กลับมาเล่นกันเยอะ 5555  woon_sunny woon_sunny

chan1

• Newbie
  • *
หวาาา เห็นใจคนเล่นบ้างนะ เกมนี้อ่ะมีมานาน
ผิดตั้งเเต่เกิดล้ะ g#043 บ้านน่ะมีไปเหอะเเต่อยากให้ปรับยาเก็บของก่อนไรก่อนนะครับ  g#046[vimeo]