GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สอบถามเรื่องอุปกรณ์ในตัวไม่แสดงผลครับ เซิฟ PK.

เราเองเราไง

• I'm Pop
  • Newbie
  • *
  • I'm Pop I like music !!!
คือผมเล่นตัวชาปนะครับ ใส่เสื้อเวล90 มีเอฟเฟคคือเมื่อโดนโจมตีจะกระเด็นถอยหลังไป5ช่อง และใส่ คันศรเซฟิรัสเมื่อโจมตีมีโอกาศ15เปอร์เซนที่จะได้รับบัฟเพิ่มโจมตี แม่นยำ หลบหลีก 50เปอร์เซน และเมื่อวันก่อนยังดีๆอยู่เลยครับคือมันแสดงผล
  พอมาวันนี้ วันที่ 25/2/59 เวลา 1:26 คือมันไม่แสดงผลเลยครับ โดนมอนตีไม่มีแม้แต่จะถอยสักก้าวใช้คันศรเซฟิรัสยิงไปเป็น10-20ทีไม่มีแม้แต่เงาบัฟของคันศรครับ
ช่วยอธิบายหน่อยครับว่ามันเกิดอะไรขึ้น  woon_huh woon_huh woon_huh woon_cry woon_cry woon_cry

woon_angry
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------