GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เทรหน้าไม้ มีวิธีให้ต่อเนื่อง216 โดยไม่ต้องใช้ฮึดสู้ได้ไหมครับ

boombanana2

• Newbie
  • *
คืออยากจะถามว่าคนที่เล่นเทรสายหน้าไม้ นี่ต้องเติมบัตรซื้อฮึดสู้เช่าทุกเดือนเลยเหรอครับ แล้วมีวิธีทำให้ต่อเนื่อง216 ไหมครับ
<อย่าบอกว่าหน้าไม้ออฟเร็วเสียง> woon_sunny woon_sunny woon_sunny g#026 g#026

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
- - สู้ยิบตามันก็216แล้ว   เวลาจะเวลแนะนำให้เอาโยเกิร์ตไปหลานยๆอัน      เพราะอะไรเดะบอก

เวลาตีม่อนก็สู้ยิบตาตลอด(รุสึกว่ามันจะลดโอกาสโป๊ะรึป่าหว่า เพราะเคยใช้แล้วโป๊ะน้อย)

ปล. ที่เอาโยเกิร์ตไปเยอะๆเพราะตอนตี้เวล จะมีพรฟู ก็เอาโยเกิร์ตไปให้พระ  พระจะได้ฟูรัวๆเลย

pop_999

• Full Member
เซตพื้นฐาน อาจช่วยท่านได้ ถ้าท่าน อัพ ต่อเนื่อง เป็น 99 แล้วยังไม่ถึง 216