GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

>: ♥ II-...-II ♥ :<

• Jr. Member
  • **
  • :♥: มีกกี้เม้า :D
ตอนนั่นที่จีเอ็มบอกผมจะระงับถาวร ผมแทบอยากจะเลิกเล่น แต่เขาปรับเหลือให้30วันสบายใจมาหน่อยจะได้มีกะจิตกะใจจะเติม woon_love
ทำไม เราไม่เห็นจะได้ปรับ เลยขนาดที่ไม่รู้ เรื่องอะไรเลย แค่ได้ของจากอีกคนมา ก็โดนแบนถาวร นี่หมายความว่าไง
ปล. และไหนบอกว่าไม่สามารถปรับ เหลือ แบน 30 วันได้ไง ทีมงานไมทำแบบนี่อะ woon_huh
  ♥ ♥ :♥: PK :D :♥: ♥ ♥

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ตอนแรกถาวร แล้วเขาปรับเปง30 woon_555

อ้างถึง
โดนแบนตัวละคร Inw-Free-style ถึงวันที่ 28/11/2554 เนื่องจากเป็นทางผ่านของ Item  ผอบแซมจอมซน

ส่วนตัวละคร Inw-Free-zstyle  ยกฟ้องคะ

[GM]Darkness ประกาศไว้ชัดแต่แรกแล้ว อย่าพูดพล่อยๆ ให้คนอื่นเข้าใจผิดนะครับ
ไม่มีการลดโทษ แต่อาจจะเพิ่มโทษก็เป็นได้นะ

woon_angry woon_angry woon_angry

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?