GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ถูกใจอะไรในวุ้นนรก เชิญบ่นได้ที่นี่ บ่นให้สะใจ เอาให้เต็มที่ บ่นกันให้พอ !!!

โพลล์

บ่นกันซะให้เต็มที่เลยคับ เอาให้สบายใจ

บ่นเรื่องเซิฟตัด
บ่นเรื่องเซิฟแลค
บ่นเรื่องบัค
บ่นเรื่องของดรอป
บ่นเรื่องสิ่งอำนวยความสะดวก

augustgu

• Newbie
  • *
ขอร้องละ อย่ารี เหอะ ก่อน รีช่วยโรล กลับได้ปะ กดโซลไป 300k แล้วค้างนี่ มัน จะง่ายไปหน่อยไหม  g#016 g#016 g#016 g#035 g#035 g#035

augustgu

• Newbie
  • *
พวกคิดตื้อๆอะลุง ทำไรไม่คิดกัน ด่าแบบตัวเองไร้ความรับผิดชอบสุดๆ  g#040
แล้วไม่ทราบว่าคุณเป็นคัยชอบมาตอบแทนนิ[เรารู้ว่่าแสดงความคิดเห็นได้] แต่คุณมิใช่เทส/Gm

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
พวกคิดตื้อๆอะลุง ทำไรไม่คิดกัน ด่าแบบตัวเองไร้ความรับผิดชอบสุดๆ  g#040
แล้วไม่ทราบว่าคุณเป็นคัยชอบมาตอบแทนนิ[เรารู้ว่่าแสดงความคิดเห็นได้] แต่คุณมิใช่เทส/Gm

ไม่ใช่เทสไม่ใช่จีเอม แล้วแสดงความคิดเห็นแทนไม่ได้หรอครับ

g#025

เขาให้บ่นไม่ใช้ไห้มาด่าคนอื่นทางอ้อมนะ

อันนั้นก้อสิทธิของเขาครับ ใครอยากกระโดดเอาปากคาบก้อเชิญครับเขาไม่ได้เอ่ยชื่อ

woon_bye woon_bye

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

ผมมองว่าเป็นความเห็นที่ให้กำลังใจมากกว่าการมาแสดงความเห็นแทนนะคับ
แต่ถึงใครจะมองว่ามาตอบแทนก็ช่างเถอะ ก็ยังดีกว่าคนที่เอาขี้มาปาใส่คนอื่นล่ะคับ
เรื่องไม่จริงล่ะขยันพูดกันจริงๆ พอบอกให้พิสูจน์หาหลักฐาน แจ้งให้ตรวจสอบก็ไม่ทำกัน
ดีแต่พล่ามป้ายสีคนอื่น ผมว่าคนแบบนั้นมันน่าสมเพชมากๆเลยคับ

ป.ล. นี่คือสิ่งที่ผมไม่พอใจ ไม่ถูกใจในเซิฟนรก ผมก็ขอใช้สิทธิ์มาบ่นละกันเนอะ g#004
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เป็นเทสไม่เป็นเทสเกี่ยวไรด้วย?
ถ้าเค้ารู้ เค้าพอจะบอกแทนผุ้ที่น่านับถือแล้วมันถูกต้อง หรือให้กำลังใจผู้อื่น มันผิดอย่างไร g#025
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

augustgu

• Newbie
  • *
จะลุมด่ากะด่าเถอะเราไม่ ได้ผิดไร  ไม่ได้ใช้บัคหาผลประโยชน์ แล้วก็พึ่งมาเล่นนรก

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
เล่นอยู่คับ woon_sunny
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?