GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

~~~ รวบรวมข้อมูล-เควสต่างๆของอาชีพ "แอสแซสซิน"(ฉบับปรังปรุง)~~~

โพลล์

ชอบก็กด ไม่ชอบก็กด*-*

LIKE !!!
147 (88.6%)
UNLIKE - -*
19 (11.4%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 166

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!

SilverCrown

• Newbie
  • *
แอสลงแบท ใช้มีดเขี้ยวอัคนีออฟโชค - คลั่ง จะโป๊ะพาลาเข้าไหม

มีดไร้สิ้นสุด ดีไหมถ้าเอาไปแบท คุ้มค่ากับการเสียตังซื้อไหม ถ้าเน้นเฉพาะแบทอย่างเดียว

SilverCrown

• Newbie
  • *
ถามอีกนิดลืม รองเท้าแรร์หลบ 98 เพิ่มหลบให้เท่าไร
เพราะราคามันแพง ขอข้อมูลประกอบการตัดสินใจก่อนจะซื้อหน่อย

-_panda_-

ถามอีกนิดลืม รองเท้าแรร์หลบ 98 เพิ่มหลบให้เท่าไร
เพราะราคามันแพง ขอข้อมูลประกอบการตัดสินใจก่อนจะซื้อหน่อย

40 ครับตอนนี้

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
แอสลงแบท ใช้มีดเขี้ยวอัคนีออฟโชค - คลั่ง จะโป๊ะพาลาเข้าไหม

มีดไร้สิ้นสุด ดีไหมถ้าเอาไปแบท คุ้มค่ากับการเสียตังซื้อไหม ถ้าเน้นเฉพาะแบทอย่างเดียว

โป๊ะเข้านะ แต่มันขึ้นอยู่กับของที่พาลาคู่ต่อสู้อีกด้วย

ส่วนมีด99ไม่เคยลองใช้ และไม่เคยคิดจะใช้
เฟิร์สไม่ชอบรอหรือใช้อะไรที่มันต้องรอดีเลอ่ะ
ลองอ่านกระทู้นี้ ประการตัดสินใจดูค่ะ เขาพูดถึงมีดแรร์99กัน
http://forum.godswar.in.th/index.php?topic=4895.0

AsunAllI3araTz

โป๊ะเข้านะ แต่มันขึ้นอยู่กับของที่พาลาคู่ต่อสู้อีกด้วย

ส่วนมีด99ไม่เคยลองใช้ และไม่เคยคิดจะใช้
เฟิร์สไม่ชอบรอหรือใช้อะไรที่มันต้องรอดีเลอ่ะ
ลองอ่านกระทู้นี้ ประการตัดสินใจดูค่ะ เขาพูดถึงมีดแรร์99กัน
http://forum.godswar.in.th/index.php?topic=4895.0
ผใเป็นพาลานะ ตาม ลายเซ็นเอาแอสตัวเอง มิด 99 แอสจุ 6ไปตีเเก็งๆๆ ไม่พราง หรือพุ่ง ไม่เข้า ไปใส่เซ็ตค่าหรือ เเรน์94หรือเขี้ยวยศมากๆดีกว่า  g#031

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
ขอบคุณกับวิธีการเล่นดีๆ เบื่อสายไฟเตอร์ บ้าพลังเต็มทีแล้วจนเป็นอับดับต้นๆ
อยากลองสาย เอจิ ดูอิอิ

Clp. Pnp.

-lบื่OlกรีEu-

• Jr. Member
  • **
ถ้าเล่นแอส ชุดเขียวนะครับ

ออฟเลือด หรือ หลบ อันไหนดีกว่ากันอะครับ  g#017

แล้วก็ พันระดับ 10 มันเพิ่มพริ้วไหวเท่าไหร่หรอ หรือไม่มีบอก  g#016

ชุดเขียวลดเลือดค่ะ ออฟเลือดดีกว่า
ส่วนพันธมิตรระดับ10 เพิ่มพริ้วไหวเท่าไรเฟิร์สไม่มีข้อมูล ต้องถามทีมงานจีเอ็ม

เงาแห่งพันธมิตรเมื่อฝึกถึงระดับ10 จะเพิ่มหลบหลีก 10 และเพิ่มหลบไร้ลักษ์อีก 10 เปอร์เซนจ้า

และคาดการว่าแรร์แอส95 จะเพิ่มหลบหลีกไร้ลักษ์ อีก10เปอร์เซน  g#009 g#009 g#009 g#009 g#009 g#009 g#009

เหอๆ เบลดได้ตั้ง 20 แล้วโดยที่ไม่ต้องเปิดสวนกลับ นี่ดาบเล็กนะ ดาบใหญ่ไม้ต้องไปพูด ราวๆ 40-45 เลยมั้ง  g#016
ปล. สวนกลับเบลดเพิ่มยกดาบด้วยใช่ป่ะ ถ้าจำไม่ผิด

เควส ที่ทำกับ เซเรน ได้เซ็ด ครบเลยหรอคับ

ไม่ครบจ้า ได้เข็มขัดเกล็ดปลาของเซตนินจาไร้เงาชิ้นเดียว
หมวกกุลต้องหาซื้อหรือทำเควสเอา อย่าถามเควาหมวกกุลนะค่ะ ไม่เคยทำไม่ทราบข้อมูล
รู้แต่เป็นเควสต่อเนื่องยาวมาก หาซื้อเอาดีกว่า
กับแพรดำเป็นไอเทมดรอป แต่ก็หาซื้อเอาง่ายกว่าอีกนั่นแหละ

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
หมวกกูล ซื้อจากผมก็ได้นะคับ ขายอยู่ใบละ35K(อุส่าลดเพราะเห็นเป็คนในบอร์ด)

aofpongsanzaaaa

• Jr. Member
  • **
วิธีเอาหมวกกูล รับเควสจากเด็กข้างๆโบสงับ ไม่รุชื่อไร แล้วเค้าจะให้เราไปหาน้ำ เราก็ตักน้ำตรงบ่อเลย แล้วพอเสร็จแล้วเราก็ไปซื้อขนมปังมา แล้วเค้าจะให้เราไปหาตุ๊กตา ซึ่งผมคิดว่าน่าจะเป็นตุ๊กตากูล เพราะทำยังติดตรงนี้ หาซื้อไม่เจอ - - ซื้อของรางวัลน่าจะเป็นหมวกกูลนะ เพราะผมเห็นเด็กคนนั้นใส่หมวกกูลอยู่นะงับ ไม่รู้จะใช่เปล่านะ -.- woon_555