GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โดนแฮคของโดยไอดี .Devilking ปลอมไอดี

game_15603

• Newbie
  • *
ผมโดนแฮกของโดย .Devilking  โดยอ้างว่าเป็นหัวกิลมายืมของไป ว่าจะเอามาคืน แต่หายไปโดยไม่กลับมา พอถามในกิลกลับบอกว่าไอดีปลอม ช่วยผมด้วยนะครับ  ผมรู้ว่าอาจจะช่วยไม่ได้เพราะเป็นความรู้เท่าไม่ถึงกาล และไม่ระวัง ถ้าช้วยผมได้ช่วยทีนะครับ ผมอาจจะเลิกเล่นเลยก็ได้ ผมไม่ต้องการความเห็นใจ แต่ถ้าช่วยผมได้ ช่วยทีนะครับ

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
พลาดเจอตัวปลอมหลอกเดล ทำใจครับ ถือว่าเปนประสบการณ์

แฟนกันในเกมเEดผ่านสายแลนไม่ได้นะจ๊ะ

• หาเมียในเกมพร้อมเปย์
  • Jr. Member
  • **
  • กุทิวศรีสมัย
ตามเม้นบน ทำใจไป ต่อให้มีรูปประกอบจีมันก็ทำไรไม่ได้
เบื่อวะพวกผัวเมียในเกมโลกแห่งความฝันปัญญาอ่อน

™ .

• Newbie
  • *
ให้แจ้งเรื่องผ่าน support เพื่อขอ Log ในการเดลของ แล้วไปทำการแจ้งความที่สถานีตำรวจในพืันที่ได้ แต่จะได้เพียงเท่านี้ เพราะท่านได้ทำการเดลของด้วยตนเอง ไม่มีใครบังคับ