GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โรงเรียนเวทมนตร์ฮอกวอตส์(รับสมัคร)

Irene_Napichaya

• Newbie
  • *
โรงเรียนคาถาพ่อมดแม่มดและเวทมนตร์ศาสตร์ฮอกวอตส์
รับสมัครนักเรียนและบุคลากรโรงเรียนฮอกวอตส์

สวัสดีค่ะบอกไว้ก่อนนะคะว่าไม่ได้มาขายประกันรึอย่างไร แต่จะมาประกาศรับสมัครนักเรียนและศ.ค่ะ(ไม่จำกัดเพศและอายุ)การเรียนการสอนจะมีในไลน์นะคะ

รับสมัครนักเรียนชั้นปีการศึกษาที่ 1
1.ต้องการสมัครให้แอดมาที่ไอดี mangpor.thun1 แล้วเขียนว่า ต้องการสมัครเป็นนักเรียนฮอกวอตส์ค่ะ/ครับ และรอเราตอบกลับไป
2.ขอบอกไว้ก่อนนะคะว่าเรียนในไลน์ค่ะ แต่ข่าวสารให้ติดตามในเฟสบุ๊คได้เลยค่ะ
3.วันเปิดภาคเรียนและตารางเรียนจะแจ้งให้ทราบอีกที

รับสมัครศาสตราจารย์วิชาต่างๆ(คิดขึ้นมาเองก็ได้ไม่ว่ากันค่ะ)
1.ต้องการสมัครให้แอดมาที่ไอดี mangpor.thun1 แล้วเขียนว่า 'สนใจจะเข้าสอนที่โรงเรียนฮอกวอตส์ในวิชา...ค่ะ/ครับ .....เสนอเนื้อหาที่จะสอนขึ้นมา.....' และรอผลว่าจะได้เป็นศ.หรือไม่
2.ในการสอนถ้าไม่มาให้แจ้งนักเรียนด้วย

รับสมัครบุคลากรโรงเรียน
1.ภารโรง(คอยเก็บกวาด//มีเงินเดือนเกลเลียน)
2.นักข่าว(คอยแจ้งข่าวสารต่างๆเกี่ยวกับแฮร์รี่ พอตเตอร์ หรือ สัตว์มหัศจรรย์และถิ่นที่อยู่หรือเหตุการณ์ต่างๆที่คิดขึ้นหรือเกิดขึ้นจริงก็ได้//มีเงินเดือนเกลเลียน
3.นักกราฟฟิก(คอยแต่งรูปที่ต้องใช้//มีเงินเดือนเกลเลียน)
4.เอลฟ์ประจำบ้าน(คอยดูแลเรื่องอาหาร//มีเงินเดือนเกลเลียน)
5.อื่นๆ...