GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

by : ~•กองกำลังนักรบสีน้ำเงิน•~ ครอบครัวเล็กๆ ณ ดาวดึงส์

โพลล์

ลุงจินกับปู่พัฒเป็นอะไรกันแน่ !

เกย์กันชัว !
21 (53.8%)
กิ๊กกันเฉยๆ
2 (5.1%)
ไม่ได้เป็นไรกัน-.-
6 (15.4%)
สามีภรรยา(ใครเป้นสามีใครเป็นภรรยา)- -*
7 (17.9%)
อื่นๆ
3 (7.7%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 39

.Maze.J

• Jr. Member
  • **
  • .Success.

C@T

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ พี่ืๆน้องๆกองกำลัง ฯ  ที่ให้ จินได้เข้ามาอยู่ด้วยกัน จากนี้คงไม่ได้เจอกานแล้วขอให้โชคดีกันทุกๆคนนะครับ มีโอกาสจะมาใหม่ครับ

woon_sunny woon_sunny woon_sunny

.Maze.J

• **
  • .Success.
ขอบคุณครับ พี่ืๆน้องๆกองกำลัง ฯ  ที่ให้ จินได้เข้ามาอยู่ด้วยกัน จากนี้คงไม่ได้เจอกานแล้วขอให้โชคดีกันทุกๆคนนะครับ มีโอกาสจะมาใหม่ครับ

woon_sunny woon_sunny woon_sunny

จะไปไหนงะลุงจิน g#015

.Maze.J

• **
  • .Success.

Hitokake

• **
g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046

ฮ่าส์ๆๆๆ มาช่วยน้องสาวปั้ม เหนปั่นกระทู้อยู่คนเดว คริๆ...

woon_angry woon_angry woon_angry

.Maze.J

• **
  • .Success.
g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046

ฮ่าส์ๆๆๆ มาช่วยน้องสาวปั้ม เหนปั่นกระทู้อยู่คนเดว คริๆ...

woon_angry woon_angry woon_angry

5555' ดีเรยมีคนปั่นช่วยแร้ววว
g#005 g#005 g#005

blackcatXII

• **
  • ความขี้เกียจคือสิ่งที่แข็งแกร่งที่สุด.. รองจากโลลิ
 woon_o_oผมอยู่สวรรค์อะคับ
อยากรู้รายละเอียดทางไปฝึกมังกรพิโรธน่ะคับผมจะเวล70แล้วอีกไม่นานเนี่ย
อยากได้เงินสัก12mจัง เพราะผมจนมาก ผมใช้ประหยัดมากแน่นอน(นอกจากซื้อดาบใหญ่อะนะ) woon_hurt woon_hurt
ของรายละเอียดทางไปแล้วส่งไปที่ crow_soul@hotmail.com