GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไอเทมใหม่มาแกะกล่อง ลองใช้กันหรือยัง ^^

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
ถ้าเข้าไปกดออโต้เม้าส์ ฝึก c3 ทีมงานสามารถตรวจได้หรือไม่  woon_5555

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ละถ้าไปกดไอเทมชิ้นนี้ในแมพเดียวกัน มันจะเข้าไปแผนที่พิเศษที่เดียวกันไหม  woon_huh

tHe kIP

• Newbie
  • *
แผนที่ก๊อบปี้จะคงอยู่แค่ 60 นาที woon_5555
ปล.จะเวลยาวๆคงต้องใช้หลายอันหน่อย

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ขายเลยแหล่มโครต ๆ อ่ะ ไม่ต้องตีกันตายแล้วpk

เซฟอื่นก็ไม่ต้องกลัวตี้เต็มนั่งรอคิวแล้ว เวลป่า อิอิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

simizaa

• Jr. Member
  • **
ถ้าลงดันปราสาทล่ะ 55 5 ไม่ต้องรอคิวเป็นกิโลเเล้ว  woon_love
Different But Similar'

Naruta~

• **
เกิดกดใช้ไปได้แปปนึงแล้วเซิฟล่มหละ กลายเป็นว่าใช้เปล่าสิ เหมือนกดออกเกมส์ทุกคน
ระยะเวลาน่าจะสัก 2 ชั่วโมงมั๊ยครับ พวกยาต่างๆก็ 2 ชั่วโมง

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ถ้าจะขายโซลน่ะครับ ผมเห็นว่า ไอเท็มนี้ควรใช้ได้ทุกแม๊ท ไม่เว้นแม๊ทบอส แต่มีเงื้อนไขว่า แมทก๊อปปี้นี้จะไม่มี มอนเตอร์มินิบอสหรือบอสเกิดได้ ยกเว้นใช้เซตจุติเรียกมา  เรื่องระยะเวลาก็ยากให้มากกว่านี้สองชั่วโมง ขั้นต่ำ ไม่ให้มีกลองสมบัติ  ให้มีมอนเตอร์การงานได้ จะได้ไม่ต้องแย่งกันขุด

เรียกได้น่ะดีแล้วอิอิ อยากให้แมทพิเศษนี้ไม่ต้องอยู่ตี้เดียวกันแค่กิวเดียวกันก็แชร์กันได้ในกรณีที่เวลใกล้กัน

นึกออกแค่นี้

อ๋อที่สำคัญอย่าแพงน่ะ อิอิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

highter0

• บุคคลทั่วไป
ละถ้าไปกดไอเทมชิ้นนี้ในแมพเดียวกัน มันจะเข้าไปแผนที่พิเศษที่เดียวกันไหม  woon_huh
จะเป็นคนละแผนที่ค่ะ ถ้าเป็นคนละคนกดใช้ ก็จะเป็นแผนที่คนละแผนที่ค่ะ

แผนที่ที่ใช้ใบเรียกเพื่อนไม่ได้ก็จะไม่สามารถใช้ไอเทมชิ้นนี้ได้นะคะ

ส่วนแผนที่ที่มีมินิบอสเกิด เมื่อใช้ไอเทมชินนี้แล้ว ก็จะมีมินิบอสเกิดเหมือนแผนที่ที่จำลองมาจ้า

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
จะเป็นคนละแผนที่ค่ะ ถ้าเป็นคนละคนกดใช้ ก็จะเป็นแผนที่คนละแผนที่ค่ะ

แผนที่ที่ใช้ใบเรียกเพื่อนไม่ได้ก็จะไม่สามารถใช้ไอเทมชิ้นนี้ได้นะคะ

ส่วนแผนที่ที่มีมินิบอสเกิด เมื่อใช้ไอเทมชินนี้แล้ว ก็จะมีมินิบอสเกิดเหมือนแผนที่ที่จำลองมาจ้า

แล้วของดรอปมินิในแผนที่จำลองนั้น ล่ะครับ ยังดรอปเหมือนเดิมทุกอย่างไหม ในนั้น  woon_huh

dearzabzaa

• **

แบบนี้เวลา จุติก็ง่ายมากๆ เลยสิครับ

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_huh woon_huh woon_huh
       แบบนี้ก้อ ทำเควสจุง่ายขึ้นไช่มั๊ย..ซุลัน อัศวิน วิหก กัลก้า รานี จตุกร....
      ไม่ต้องแย่งกันต่อไป..ผมเข้าใจถูกมั๊ยคับ
                    g#005 g#005 g#005

CacAloz

woon_huh woon_huh woon_huh
       แบบนี้ก้อ ทำเควสจุง่ายขึ้นไช่มั๊ย..ซุลัน อัศวิน วิหก กัลก้า รานี จตุกร....
      ไม่ต้องแย่งกันต่อไป..ผมเข้าใจถูกมั๊ยคับ
                    g#005 g#005 g#005

แผนที่ ที่มีบอสจะไม่สามารถใช้ไอเทมดังกล่าวได้ และรวมถึงแผนที่ ที่ใช้คาถาพาไปหาเพื่อนไม่ได้

แผนที่ ที่มินิบอสเกิดสามารถใช้ไอเทมได้