GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โรลบ่อยละยังปิดเซิฟบ่อยอีกนะครับ

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"

Gun_Gun

• "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
1. เพิ่มค่าประสบการณ์ 200 %
2. ยาเพิ่ม EXP 300 (LV90 up ) 5 ขวด (ไอเทมโค๊ดจะประกาศแจ้งอีกทีหน้า คลิก !!)
2. เพิ่มอัตตราการดรอปไอเทมแรร์ 200%
3. เพิ่มไอเทมดรอป 2 ชิ้น
4. ไอเทมยาหอมลดเวลาร่ายการงาน 1 วัน จำนวน 15 ชิ้น (ไอเทมโค๊ดจะประกาศแจ้งอีกทีหน้า คลิก !!)
5. น้ำยาลืมทักษะคู่หู 10 ชิ้น ต่อ 1 ID (ไอเทมโค๊ดจะประกาศแจ้งอีกทีหน้า คลิก !!)
6. การชดเชยจะสิ้นสุดลงวัน พุธ ที่ 25 มิถุนายน 2557 (จะมีชดเชย รอบที่ 2 รอติดตามวันที่ 26 มิถุนายน 2557 ครับ)

นี่คือการชดเชยคับ    อยากจะบอกว่า ควย

『。 ∩e௰Ji ゚』

• Jr. Member
  • **
แงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

kawee99

• Newbie
  • *
แล้วเควสสัตว์ขี่ที่ทำ มา8 วัน ต้องเริ่มใหม่หมด เลยหรือ เงินที่ขายของมา เป็นร้อยเอ้ม เซ็ทจุอีก   ค่าไฟ  oh my god มันยอดมาก woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046

coalapanda

• Administrator
แล้วเควสสัตว์ขี่ที่ทำ มา8 วัน ต้องเริ่มใหม่หมด เลยหรือ เงินที่ขายของมา เป็นร้อยเอ้ม เซ็ทจุอีก   ค่าไฟ  oh my god มันยอดมาก woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046

ไม่ต้องห่วงครับเคสนี่เดี๋ยวทีมงานคุยกันแล้วจะมีการชดเชยให้ครับ ส่วนจะเป็นรูปแบบใดรอติดตามประกาศนะครับ น่าจะเป็นวันพรุ่งนี้ครับ

_T_T_T_

ไม่ต้องห่วงครับเคสนี่เดี๋ยวทีมงานคุยกันแล้วจะมีการชดเชยให้ครับ ส่วนจะเป็นรูปแบบใดรอติดตามประกาศนะครับ น่าจะเป็นวันพรุ่งนี้ครับ
ขอให้เเบนมันถาวรเลยนะครับ ไอห่าเเก่กิลเเฟรี่เทลเเม่งทำคนอื่นเดือดร้อนนะไอ่สัส  g#035 g#035 g#035

atana

• Newbie
  • *
อย่าเห็นแก่ตัวกันสิค๊าป เค้าก้อพยายามแก้กันให้แล้ว รึจะปล่อยให้เกมส์ต้องปิดตัวลง จะเอาอย่างงั้นเหรอคับ แล้วจะไปทำไรกันละ พวกที่ว่าไปเล่นเกมสือืนกันก้อเห็นออนมาก้อเจอทุกที ให้เค้าแก้ๆไปก่อนเดวเค้าก้อชดเชยให้เองแหละ จะบ่นไรกันมากมาย

'"เส็งคเคร็งงง'"

• **
ผมว่ามันไม่ได้เเยกกำไลพฐ หลอกครับ มันน่าจะปั้มตังมากกว่า เพราะว่า 4วันไม่น่าหาเงินได้ถึง6km หลอก จะขายกำไลพฐยังไงใน4วันให้ได้6km g#025

ใช่น่าจะปั้มเงินมากกว่า ถ้ากำไลคงขายไม่ได้เร็วขนาดนั้น ว่าแต่ใช่หัวกิลแฟรี่ปะ?

Gun_Gun

อย่าเห็นแก่ตัวกันสิค๊าป เค้าก้อพยายามแก้กันให้แล้ว รึจะปล่อยให้เกมส์ต้องปิดตัวลง จะเอาอย่างงั้นเหรอคับ แล้วจะไปทำไรกันละ พวกที่ว่าไปเล่นเกมสือืนกันก้อเห็นออนมาก้อเจอทุกที ให้เค้าแก้ๆไปก่อนเดวเค้าก้อชดเชยให้เองแหละ จะบ่นไรกันมากมาย
คิดถึง คนที่เขาดวงดีในวันที่มันโรลไป เช่น พวกที่สุ่มไข่ได้ของดีๆ พวกตีบอสดรอปของแพงๆ พวกทำการงาน พวกเปิดกล่องจุแล้วได้กำไล พวกที่สละเวลาเพื่อมาเวล แต่ก้จริงคับโรลดีกว่าทำให้อสุรามีแต่คนเลิกเล่น เพราะบัคมันร้ายแรงม๊วก  woon_yes woon_yes

สะเด้ย.

• **
ใจสลายครับ 100กว่าmบินไปเลย เถียงผมมั้ย ที่ผมบอกว่าโรลแล้วขาดทุนอะ จีเอ็มจะเถียงมั้ย
ถ้าขาดทุนหนักๆ ผมก็เลิกเล่นละครับ ไม่โรลไปวันที่เกมเปิดเลยละ ผมเสียใจมากเลย

_T_T_T_

ผมว่ามันไม่ได้เเยกกำไลพฐ หลอกครับ มันน่าจะปั้มตังมากกว่า เพราะว่า 4วันไม่น่าหาเงินได้ถึง6km หลอก จะขายกำไลพฐยังไงใน4วันให้ได้6km g#025

ใช่น่าจะปั้มเงินมากกว่า ถ้ากำไลคงขายไม่ได้เร็วขนาดนั้น ว่าแต่ใช่หัวกิลแฟรี่ปะ?
[/quote
ครับกิลเเฟรี่เทล ...77771 ดึงของหมดตลาด ๕๕๕โง่เองถ้าสุ่มหน่อยก้โอ  g#004 g#004

_T_T_T_

ถ้าไม่อยากเหนคนบ่นจะเข้ามาอ่านทำไมละครับ? บอดนี้สำหรับคนบ่น  #038 #038