GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ที่เว่วผอบ และเกี่ยวกับการเล่นเทร

'"เส็งคเคร็งงง'"

• Jr. Member
  • **
1. ที่เว่วผอบที่ไหนเว่วไวสุดๆๆ จนเว่ว 61
2. เล่นเทรควรใส่ของอะไร เน้นจะจุติ ของไม่แพง พอมีปัญญาจุติได้

ขอบคุณงับ

PandoraRose

• Newbie
  • *
1.ที่เวลจาก 41-61 ไปเสือนะ ไม่ก็ เข้วีไอพี
2.ของเทรอันนี้ไม่รู้ g#015
~เราไม่นับถือเทพองค์ใด เราไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่เราเชื่อและศรัทธาคืออาวุธและพลังของเราเท่านั้น~

boonma111

• Newbie
  • *
ถ้าคิดจะจุแนะนำว่าอย่าเล่นเทรครับ เพราะเวลยาก ให้จุให้พอก่อนแล้วค่อยไปเล่นเทรครับผม ไม่งั้นยากส์มากๆ ผมเวล๙๑แล้วก็ยังลงดันลำบากยิงไม่ค่อยตาย คนจะบ่นว่าเทรกินแรง