GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สกิลของพระ ที่หลายๆคนก็คิดอย่างเรา(ทีมงานมาอ่านด้วยคะ)

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
นอกจากคอมเครื่องเดียวยังใช้สมองเดียวกันด้วยป่าวคับเนี่ย ตรัสรู้ทุกเรื่อง+ พี่บีมเล่นพระตอนไหนหรอครับมาเดือดร้อนพระเนี่ย

พี่บีมเล่นแอสไม่ใช่หรอครับ

แอสก้อด๋อยพอพอกะพระตอนนี้ ไม่ประท้วงแอสมั้งละครับ หรือแย่งน้องบูมเล่นพระแล้ว

g#022 g#022

ผมว่าแอสไม่ด๋อยนะครับ ยิ่งกับสายกายภาพด้วยกันยิ่งชนะได้สบายๆเลย

แล้วตอนนี้แอสเจาะพระเข้าแล้วนะครับ หมื่นมีดดอกละเกือบพันตลอด โดนทีเดียวพระก็ลงไปกองได้ง่ายๆเลย พลังโจมตีไม่ต่างกับเทรหน้าไม้แรร์99อะจ้ะ

ปล. แต่พระสิ มีแต่โดนปรับให้แย่ลง  g#040

ตอนนี้ในเรนเจอร์คราสถ้าไม่มีพัน ด๋อยกว่าในสายหมดเลยนะครับชาปเล่นสายแรงแม่นสกิลเดียวก้อเกือบนอนแล้ว

เทรอย่าพูดถึงเลยลูกเล่นเยอะมาก ถ้าไม่มีอาวุธแรร์ของขายร้านทั้ง2คนยังไงเทรกับชาปก้อได้แอสเปรียบครับ

ถึงมีพัน ถ้ามีเทียนก้อโดนจับไต๋ได้อยู่ดี น่าสงสารแอส จะสังเกตุได้ว่า แอสเทพๆรีไปเล่นเทรซะส่วนใหญ่แล้ว

g#002 g#002

แอสของเทพแห่งสวรรค์ก็ประกาศขายของเตรียมเล่นเทรแล้วด้วยนะ  woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
นอกจากคอมเครื่องเดียวยังใช้สมองเดียวกันด้วยป่าวคับเนี่ย ตรัสรู้ทุกเรื่อง+ พี่บีมเล่นพระตอนไหนหรอครับมาเดือดร้อนพระเนี่ย

แอสก้อด๋อยพอพอกะพระตอนนี้ ไม่ประท้วงแอสมั้งละครับ หรือแย่งน้องบูมเล่นพระแล้ว

g#022 g#022

ผมว่าแอสไม่ด๋อยนะครับ ยิ่งกับสายกายภาพด้วยกันยิ่งชนะได้สบายๆเลย

แล้วตอนนี้แอสเจาะพระเข้าแล้วนะครับ หมื่นมีดดอกละเกือบพันตลอด โดนทีเดียวพระก็ลงไปกองได้ง่ายๆเลย พลังโจมตีไม่ต่างกับเทรหน้าไม้แรร์99อะจ้ะ

ปล. แต่พระสิ มีแต่โดนปรับให้แย่ลง  g#040

ตอนนี้ในเรนเจอร์คราสถ้าไม่มีพัน ด๋อยกว่าในสายหมดเลยนะครับชาปเล่นสายแรงแม่นสกิลเดียวก้อเกือบนอนแล้ว

เทรอย่าพูดถึงเลยลูกเล่นเยอะมาก ถ้าไม่มีอาวุธแรร์ของขายร้านทั้ง2คนยังไงเทรกับชาปก้อได้แอสเปรียบครับ

ถึงมีพัน ถ้ามีเทียนก้อโดนจับไต๋ได้อยู่ดี น่าสงสารแอส จะสังเกตุได้ว่า แอสเทพๆรีไปเล่นเทรซะส่วนใหญ่แล้ว

g#002 g#002

แอสของเทพแห่งสวรรค์ก็ประกาศขายของเตรียมเล่นเทรแล้วด้วยนะ  woon_555
ยิ่งปรับให้เปลี่ยนแอสยากกว่าเดิมอีก ซวยๆ woon_hurt
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ผมก้อหมายถึงคนนั้นแหละครับพี่  G#007 G#007

ยังจำได้เลยคนที่เปิดตำนานเทรหน้าไม้คือเทร แก้งบอส โหดมากๆ

#038 #038

Vt_Valentine

• Jr. Member
  • **

g#022 g#022

g#002 g#002

อย่างน้อยแอสก็ไม่โดนปรับให้แย่ลง แล้วถ้าคิดว่ามี c3 แล้วจะเห็นได้ชัดว่าชาป c3 กากมาก มีไปเหมือนไม่มี

แต่กับแอสนี่ ไม่ได้มีแค่พันอย่างเดียวที่ดีนะครับ ลองไปดูสกิลร่างกายพิษดีๆ ถ้าระดับ10นี่เพิ่มกันเวทย์พอๆกะดวงแสงของพระเลย แถมทำให้ติดพิษอีก พรางได้ พุ่งได้ ชาปไม่มีอะไรจะเทียบจิงๆครับ

ส่วนถ้าพูดถึงเทรก็ .. อย่าไปพูดถึงเลยครับ ตอนนี้เทรเทพมากจริงๆ ยอมรับๆ

ปล. ตอนนี้แอสเริ่มเก่งขึ้นเรื่อยๆนะครับ ผมเห็นเทรเทพใส่หน้าไม้99 ยังสร้างแอสมาเล่นเลย  #038