GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปิดไปเรยยาวๆสัก1-2วันเรยคับ

XxAlcohoLxX

• Jr. Member
  • **
  • 191
ตามหัวกระทุ้เรยคับ ปิดไปเรยยาวๆ ทำอะไรให้เสดเรียบร้อยแล้วเปิดทีเดียว ไม่ใช่ปิด1-2ชัวโมงทุกวัน
เสียอารมมาก ของเดิมไมไ่ด้รับการแก้ไข ยังได้บัคใหม่เพิ่มขึ้นมาอีก ของแถมใหม่ๆ มีมาเรื่อยเจริญลงจริงๆ
เสนอให้ปิดเซิฟยาวๆไปเลย เปิดตอนที่พร้อมแล้ว แก้ไขให้เสด ชดเชยอะไรหลังจากเปิดเซิฟ ไม่ใช่ทำไรครึ่งๆกลางๆ
เปิดมาก็เป็นเหมือนเดิม  ฝากเรื่อง % คลาส3 + การงานด้วยคับ ของไม่ได้จากการงาน อะไรก็แร้วแต่ผมไม่สน
แต่ค่าประสบการทั้งหมดทีทำและฝึก กลับกลายเป็น0% และ เรื่องเลเวลจากเวลน้อยจนถึง99 นี่นับเป็นเรื่องการจุติไหม
เพราะเข้าเกมส์มา ค่าประสบการ % จากการเวลย้อนกลับไปตอนเวลน้อยๆอยุ่เลย จากที่เคยเวลจน99แล้ว จะคืนค่าประสบการEXP
ยังไงเพราะมันไม่ได้มีไรต่างไปจากเดิม เข้ามาอ่านก็ตอบด้วยทีมงาน

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
เราจะแก้ไขให้เสร็จและจะเปิดจนกว่าจะเรียบร้อยครับ