GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามหน่อยคับ

ExCuseMe

• Full Member
ของที่ดรอปได้ช่วงนั้นเเล้วมีรูป นี้ต้องโดนโรลไปด้วยใช่ไหมคับ

ExCuseMe

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
สำหรับกรณีต้องเก็บเลเวลหรือหาของใหม่ทางทีมงานเข้าใจนะครับว่าหายากและลำบาก ซึ่งในส่วนนี้ต้องขออภัยอย่างสูงครับ

แต่ทางทีมงานจำเป็นต้องเลือกโรลเซิร์ฟเวอร์เพื่อรักษาตัวเกมให้คงอยู่ต่อไปในอนาคตครับ

Gun_Gun

• "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
  เชี่ยคับนี้บอกเลย
รอส่งเรื่องไปทาง support.gameindy.com นะครับ แล้วเวลาส่งไป ห้ามมีการตกแต่งใดๆทั้งสิ้นนะงิ ขอให้ได้คืนนะๆๆๆๆ  g#031 g#031

Gun_Gun

• "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
สำหรับกรณีต้องเก็บเลเวลหรือหาของใหม่ทางทีมงานเข้าใจนะครับว่าหายากและลำบาก ซึ่งในส่วนนี้ต้องขออภัยอย่างสูงครับ

แต่ทางทีมงานจำเป็นต้องเลือกโรลเซิร์ฟเวอร์เพื่อรักษาตัวเกมให้คงอยู่ต่อไปในอนาคตครับ
เอ่าสะงั้น งั้นอดเบยดิของที่ดรอป  ลาก่อยยยยยย  g#002 g#002

『。 ∩e௰Ji ゚』

• Jr. Member
  • **
มันไม่มีผลดีกับใครเลย โรลเซิฟเนี่ย g#002