GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากไห้เพิ่มการแสดงจำนวนมอนสเตอร์ที่เหลือตอนลงเกาะ

JJ1B

• Newbie
  • *
ไห้แสดงจำนวนมอนสเตอร์ที่ยังเหลือรอดอยู่ในดันเกาะจะได้รู้ว่ามันตายหมดรึยัง
ไม่ก็แสดงจำนวนมอนสเตอร์และก็จำนวนบอสไปเลย แมบก็กว้างเกินไปผมว่ามันควรจะมีจำนวนมอนที่เหลือรอดแสดงไว้ไห้เลย woon_o_o

จีเอ็มโรโล่

• โรโล่ไงจะใครละ!!
  • Moderator
  • Jr. Member
ในเบื้องต้นทางทีมงานมีแนวทางจะปรับให้มอนเตอร์ในวิหารแห่งบาปทุกตัวให้โจมตีผู้เล่นก่อน เพื่อแก้ปัญหาที่ผู้เล่นหามอนเตอร์ไม่เจอก่อนนะครับ (จะอัพเดทเร็วๆ นี้ รอแจ้งอีกทีนะครับ)
ส่วนในการแก้ไขปัญหาในระยะยาวทางทีมงานขอคุยกันก่อนนะครับ
ช่องทางแจ้งปัญหา
แชทพูดคุยกับทีมงานคลิ๊ก
แจ้งปัญหากับทีมงานคลิ๊ก