GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

น้องบูมคับ เสร่อมากไป ระวังจะเจ็บมิใช่น้อยนะคับ

กูมาเคลีย

• Full Member
  • ธนวินหีหมาอุดมไช

LLอUหื่u.

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_55558 พลังโจมตีหายไปจากบอร์ดเลยครับ g#004 g#004 g#004 g#004 g#004

PETDO   FAIL   DRAMA   

กูมาเคลีย

• ธนวินหีหมาอุดมไช
ถามมาได้ จากบอดอสุราจะไปไหนดี ไปตายให้นอนแดกดิแสด  g#031 g#031
เสือก

EmoSweeTRock

• Newbie
  • *
ไม่ไหวเหมือนกัลค่ะ  ตอนแรกนึกว่าพี่บูมจาดี แต่ที่ไหนแม่ งเจือกหลอกดักควาย!!!ซะงั้น อส่าไว้ใจว่าเป็นคนดีที่ไหนได้ นิสัยเฮี่.....ย มาก จากใจ ค่ะ  woon_555

-ChiVas-

• เบื่อมากมาย~
  • Jr. Member
  • **
  • ชาปกากๆ...
ท่นพี่ woon_sad2ผมคิดถึงท่านพี่ woon_sad2

เอิร์ธ บอกคิดถึงพี่แค่ในกระทู้นิยายก็พอ พี่ติดตามตลอดแหละ นี่กระทู้ดราม่า ปล่อยเขาดราม่าไป  woon_555

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ลืมดูกระทู้ woon_555 woon_555
มาแจมก็ได้นะพี่โลก g#024
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

นอน  woon_sunny

คุณมึงเป็นคนที่ไหนครับ อยากดู้าโคตรเง่าศักราชคุณจังว่าสอนลูกหลานมายังไงถึงทำตัวเหมือนตัวเหรี้ยอย่างนี้

หรือเขาสอนแต่คุณมึงผุดขึ้นมาจากนรก   ถ้ามาจากนรกแล้วกลับไม่เป็นผมจะเหยียบลงนรกให้เอาไหมครับ

ผมก็เบื่อเหมือน จขกท. เหมือนกัน  มาเล่นก็เมื่่อไม่นานยังจะเสือกทำเหมือนรู้ดี  เคยส่องกระจกหรือเปล่าครับ

ตอบโง่ ๆ แล้วชอบพาดพิงคนอื่นน่ะเลิกซะนะไอ้หนู  อายุเท่าไหร่แล้วแต่กลับไม่มีสมองที่จะคิด เด็กอนุบาลยังคิดสิ่งที่ดีกว่าคุณได้เลย 

ลองในชีวิตจริงดูถ้าคุณไม่โดนเขากระทืบเอา  ทำอะไรให้มันพอควร  ไม่ใช่เสือกปากพล่อยพูดไปมั่ว  ผมเล่นมาตั้งแต่อยู่ ม.3 จนเรียนป.ตรีแล้ว(ถึงเลิกเล่นแล้วก็เถอะ)

ปล. น่าจะแบนไอพีไปเลยก็คงดี

-ChiVas-

• เบื่อมากมาย~
  • Jr. Member
  • **
  • ชาปกากๆ...

คุณมึงเป็นคนที่ไหนครับ อยากดู้าโคตรเง่าศักราชคุณจังว่าสอนลูกหลานมายังไงถึงทำตัวเหมือนตัวเหรี้ยอย่างนี้

หรือเขาสอนแต่คุณมึงผุดขึ้นมาจากนรก   ถ้ามาจากนรกแล้วกลับไม่เป็นผมจะเหยียบลงนรกให้เอาไหมครับ

ผมก็เบื่อเหมือน จขกท. เหมือนกัน  มาเล่นก็เมื่่อไม่นานยังจะเสือกทำเหมือนรู้ดี  เคยส่องกระจกหรือเปล่าครับ

ตอบโง่ ๆ แล้วชอบพาดพิงคนอื่นน่ะเลิกซะนะไอ้หนู  อายุเท่าไหร่แล้วแต่กลับไม่มีสมองที่จะคิด เด็กอนุบาลยังคิดสิ่งที่ดีกว่าคุณได้เลย 

ลองในชีวิตจริงดูถ้าคุณไม่โดนเขากระทืบเอา  ทำอะไรให้มันพอควร  ไม่ใช่เสือกปากพล่อยพูดไปมั่ว  ผมเล่นมาตั้งแต่อยู่ ม.3 จนเรียนป.ตรีแล้ว(ถึงเลิกเล่นแล้วก็เถอะ)

ใจเย็นๆครับ ผมไม่รู้ว่าโกรธแค้นมาเรื่องอะไร แต่ถ้าหากแค่อ่านกระทู้แล้วรู้สึกตาม ก็อย่างใช้คำพูดรุนแรงดีกว่านะครับ

ไม่ใช่ว่า คนไม่ดี แล้วเราต้องด่าเสมอไป หากเป็นไปได้ ค่อยๆ พูด ช้าๆ ชัดๆ ทำแบบนี้ดูเหมือนคนอารมณ์เสียง่ายจังนะครับ พี่ว้ากรึเปล่าเราน่ะ เหอะๆ

พูดกันดีๆ ถ้าไม่ดีก็ค่อยๆเพิ่มดีกรีความกดดันลงไป จะดีกว่านะครับ ด่าแรงๆ มันชัดเจนว่าฉุน รังแต่จะโดนยั่วหนักกว่าเดิม

หลักการจิตวิทยา น่าจะดีกว่านะครับ เฉือนทีละเล็กๆ แต่เฉือนนานๆ มันสนุกกว่าฟันทีเดียวขาดนะครับ  g#009

ถึงแม้การอยู่คนเดียวจะน่าเศร้า แต่ก็ยังมีสิ่งที่เคียงข้าง แม้มันจะโต้ตอบเราไม่ได้ก็ตามที

ผมไม่รุนี้ว่าคุณเป็นร่างอวตาลของใครแต่คงเป็นไปไม่ได้หลอกนะ ที่ว่า กระทู้ 1 แล้วรู้เรื่องของผมไปเหมือนทุกเรื่องอะนะ ^^' ถ้าเป็นไปได้ ไม่ต้อง
เอาไอดีร่างอวตาลมาตอบก็ได้มั้ง

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

ผมไม่รุนี้ว่าคุณเป็นร่างอวตาลของใครแต่คงเป็นไปไม่ได้หลอกนะ ที่ว่า กระทู้ 1 แล้วรู้เรื่องของผมไปเหมือนทุกเรื่องอะนะ ^^' ถ้าเป็นไปได้ ไม่ต้อง
เอาไอดีร่างอวตาลมาตอบก็ได้มั้ง

รู้ทันงี้ ทำบ่อยมากเลยอะดิ  woon_5555