GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แค่ไม่อยู่จอ

Oh my god!

• Newbie
  • *
ทำการงานอยู่ แค่ไม่ได้อยู่จอ เนี่ย เหอะๆ [/url][/img]

jjphatchat

• บุคคลทั่วไป
ถ้าไมไ่ด้ตอบคำถามภายในเวลา 300 วินาที ก็จะมีการลงโทษขังคุกตัวละครค่ะ

OrChidS

• Full Member
การทำการงานส่วนมาก ผู้เล่นจะออนแล้วเปิดทำการงานแล้ว ไปเล่นตัวอื่น ไม่ได้เฝ้าอยู่ตลอดเวลา
ผมว่าระบบนี้ ไม่น่าจะแก้ปัญหาออโต้เม้าส์ได้หรอกครับ ผมเจอบ่อยมาก เรียกได้ว่า รำคาญมาก
ต้องคอยสลับจอไปมา มาดูว่าจอที่เปิดทำการงานไว้ มีคำถามขึ้นมาไหม
ระวังนะครับ ระบบนี้ จะทำให้เกมที่แย่อยู่แล้วแย่ลงอีก
ปรับได้ก็ปรับนะครับ ก่อนที่จะไม่มีอะไรให้ปรับ

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
อ่าวทำการงานก็โดนด้วยเหรอ หรือเป้นเพราะผนึกไปโดนม่อนเข้าละครับ