GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หยาบ SV . นรก

Ohiisss ♥

• เจือก .
  • Newbie
  • *
  • ดีออกตังเม!

H

• Full Member
แจ้งเท็จ ควรแบนคนแจ้งด้วยครับ ตัดต่อชัวร์ นำมาจากภาพตามนี้ครับ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=42770.0

H

จับผิดภาพนะครับ

1)ดูเวลาได้เลยว่าเป็นเวลาถ่ายไล่เลี่ยกัน
2)ในเกมส์ไม่สามารถกดแป้นพิมพ์ space bar เพื่อให้ข้อความลอยออกมาได้ครับ เป็นไปไม่ได้แน่
3) องค์ประกอบของภาพที่ผมนำมาให้ดู ถือว่าครบสำหรับนำไปตัดต่อ ถ้านำไปเป็นหลักฐานจัดได้ว่าชัดเจนมาก g#031

ปล. เข้าข่ายแจ้งความเท็จครับผม ♥

woon_bye woon_bye woon_bye

หมีพูห์ไม่ใช่หมูพี♥

• อย่าเเส่.
  • Jr. Member
  • **
  • ชื่อพีพีจำไว้ดีดีนะ.
สเปคบาร์ยาวไปหลังคำว่า : ไม่เนียนเลย
เเฝงตัวมา ''ส่องเฟส'' เเล้วคาบเรื่องกูไป ''นินทา''
คนเเบบนั้น เค้าเรียกว่า ขี้ข้า หรือไม่ก็ ''สุนัข'' ที่เเสนภักดี g#024

Goldqueenscarab

• 8ปี อสุรา ♥
  • Newbie
  • *
  • อวสาน8ปี...PJ1 ไม่เหมือนเดิม

1)ดูเวลาได้เลยว่าเป็นเวลาถ่ายไล่เลี่ยกัน
2)ในเกมส์ไม่สามารถกดแป้นพิมพ์ space bar เพื่อให้ข้อความลอยออกมาได้ครับ เป็นไปไม่ได้แน่

3) องค์ประกอบของภาพที่ผมนำมาให้ดู ถือว่าครบสำหรับนำไปตัดต่อ ถ้านำไปเป็นหลักฐานจัดได้ว่าชัดเจนมาก g#031

ปล. เข้าข่ายแจ้งความเท็จครับผม ♥

ตอบนะ จากคำที่ดู มันเป็นคำเดียวนะ เขาด่านาย นายอาจโมโหแล้ว ด่าเขากลับอันนี้ก้ไม่รุ้นะ
ตอบนะ สามารถพิมได้จ้า ลองกันแล้วในกิลทำได้หมดทุกคนจ้า

แจ้งเขามั่วเขาก็คงเอาคืนมั้ง
  g#003

คุมะคุมะ

• เอวาไม่มีนม
  • Newbie
  • *
  • สตอเบอร์รี่สีแดงนะ รู้ยัง?
ทำผิดและไม่ยอมรับผิด  woon_bye
그녀는 한 입거리뿐아라고 - WOLF [exo]

• Newbie
  • *
  • อวสาน8ปี...PJ1 ไม่เหมือนเดิม

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥
ไม่ได้จะเข้าข้างใครหรอกนะ แต่ผมคิดว่าอาจจะตัดต่อ #อาจจะนะ
นอกนั้นก็แล้วแต่คนจะคิด  g#015
Never mind .

• Newbie
  • *

คุมะคุมะ

• เอวาไม่มีนม
  • Newbie
  • *
  • สตอเบอร์รี่สีแดงนะ รู้ยัง?
สุดแต่บุญแต่กรรมเถอะ
ถ้าจีจะเข้าข้างคนผิด เหอๆ 
แอบผิดหวังเบาๆ
그녀는 한 입거리뿐아라고 - WOLF [exo]

H

ผมคงจะโง่ให้พวกคุณเอาลงบอดหรอครับ อย่าทำตัวฉลาดน้อยกัน ขนาดหยาบในกิล ควย หี อะไรผมยังไม่เคยพิมพ์ จะมาพิมพ์ให้คนเอาลงบอดเพื่อ ??  g#025
แล้วอีกอย่าง Space bar หน้าข้อความทำไมผมทำไม่ได้ งง ทำได้ทุกคนยังไง ช่วยถ่ายคลิปมาให้ผมดูที ?? ไม่ใช่สักแต่ว่าพิมพ์ #038

H

ตอบนะ จากคำที่ดู มันเป็นคำเดียวนะ เขาด่านาย นายอาจโมโหแล้ว ด่าเขากลับอันนี้ก้ไม่รุ้นะ
ตอบนะ สามารถพิมได้จ้า ลองกันแล้วในกิลทำได้หมดทุกคนจ้า

แจ้งเขามั่วเขาก็คงเอาคืนมั้ง
  g#003
ที่ผมแจ้งสุดแล้วอยู่ที่ผู้เล่นกระทำผิดเองครับ ผมไม่ได้แจ้งมั่วแบบเคสนี้ ผมทำตามกฏแล้วพวกคุณผิดกฏถามว่าใครผิด คิดเอาเองนะครับ g#031

H

ผิดทั้งคู่แล้วแต่ จี  g#041 g#041 g#041 g#041 g#041
จุดสังเกตุอีกจุดครับ พอดูภาพด้วยกำลังขยายที่มากขึ้นจะได้รูปตามภาพครับ g#024

ปล. พิจรณากันไปตามภาพครับ สำหรับคนมีสมองน่าจะคิดได้