GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดกล่องอะไรหว่า ?

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  เวลาร่วมกิจกรรมเปิดกล่อง 1 ชม. เปิด 10 นาทีแรร์ออก 10 ชิ้นครบ อีก 50 นาทีทำไร  woon_huh  พกกุญแจไป 100 ดอก ได้เปิดไม่ถึง 30 ดอก แรร์ออกหมดละ ไรวะ  ฮาจริงๆ   มีเวลาตั้ง 1 ชม. แต่เปิด 10 - 20 นาทีของหมด  ทำไมมันขยันออกจังเลย  g#037

pop_999

• Full Member
  เวลาร่วมกิจกรรมเปิดกล่อง 1 ชม. เปิด 10 นาทีแรร์ออก 10 ชิ้นครบ อีก 50 นาทีทำไร  woon_huh  พกกุญแจไป 100 ดอก ได้เปิดไม่ถึง 30 ดอก แรร์ออกหมดละ ไรวะ  ฮาจริงๆ   มีเวลาตั้ง 1 ชม. แต่เปิด 10 - 20 นาทีของหมด  ทำไมมันขยันออกจังเลย  g#037

ถ้าเค้าดึงเวลา ให้ไอเทมแรร์ออกกช้า กว่านี้ พวกผู้เล่นอย่างเราน่ะจะน่าสงสารกว่านี้ นะขอรับ (ได้ขยะกันไปอีกบาน  g#002)

ϟ illu$i๏n™

• Superior officer
  • ถ้าคิดถึงกันก็ PM มา :)
ทำไมต้องเอาของพวกนี้ลงกล่องด้วย   g#025

ปีกแพนกวิ้น , ขนนกสีดำ , เปลืองหอย , โมบาย , บลาๆ

อีกเยอะ ขยะทั้งนั้น 

g#002 g#002 g#002

Pnp. Clp.

..TEERAK..

พกเข้าไป 20 ดอก แรร์ออกครบ เหลือกุญแจ 10 ดอก ได้ของมาโยนให้ทิ้งกี้เพียบ
เซงเป็ด เน็ตกาก woon_hurt

DarkEagle

• DarkEagle

ถ้าเค้าดึงเวลา ให้ไอเทมแรร์ออกกช้า กว่านี้ พวกผู้เล่นอย่างเราน่ะจะน่าสงสารกว่านี้ นะขอรับ (ได้ขยะกันไปอีกบาน  g#002)

ก็ 10 นาทีแรร์ออกหมด ผมก็ไม่เปิดแล้วละ 555+ ไม่รู้จะเปิดเอาอะไร ตุนกุญแจไว้บาน ได้ไขไม่กี่ดอก ออกเร็วงี้จัดแค่ 15 นาทีก็พอ  ยังไงคนมาหลัง 30 นาทีสุดท้ายก็ไม่เปิดอยู่แล้ว ก็ต้นๆเกมส์ของออกไปหมดแล้วงะ  woon_5555

สาวกต่อมลูกหมาก

• Jr. Member
  • **
เซ็งเหมือนกันครับ ซื้อแจทองมา 100 ดอก

เข้าห้องไปได้ไขแค่ 4 ดอก ได้ขยะไม่ว่า แต่ไขกล่องไม่ทันนี่สิ ปวดใจ...

อยากรู้ว่าอัตราออกของแรร์ ระหว่างห้องวี กับไม่มีวี ต่างกันมั้ยครับ

ถ้าไม่ต่างกันจะได้เอาตัวไม่มีวีไปเปิดกล่องในเมืองเอา ในห้องวีไม่ทันจริงๆ

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อย่างน้อยถ้าได้ขยะ 5 ชิ้นมันน้อยไป ของเป็น 500ชิ้นแทน จะขายได้ตังกว่าพอคุ้ม
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Zⓔnsⓔ Õf Lynn

• **
  • เกมคือเกม อย่าทำเกมเปนชีวิต
เซ็งเหมือนกันครับ ซื้อแจทองมา 100 ดอก

เข้าห้องไปได้ไขแค่ 4 ดอก ได้ขยะไม่ว่า แต่ไขกล่องไม่ทันนี่สิ ปวดใจ...

อยากรู้ว่าอัตราออกของแรร์ ระหว่างห้องวี กับไม่มีวี ต่างกันมั้ยครับ

ถ้าไม่ต่างกันจะได้เอาตัวไม่มีวีไปเปิดกล่องในเมืองเอา ในห้องวีไม่ทันจริงๆ

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

woon_555 woon_555 woon_555  ไม่รู้อะไรซะแล้ว เอิ๊ก ๆ

มารศาสตรา

ผมว่าขาย กุญแจรับประทานกันดีกว่าครับ ผมพกเข้าไป 450 ดอก เปิดไป 26ดอก (จะพกไปทำห่าไรเยอะแยะวะ) ของแรร์เกลี้ยง ไม่ถึง10นาที พวกล่อเปิดไป 3500 ดอก ไวไปไหน

ปล.เสื้อแรร์แอสเวล95 เสื้อคลุมเวทหนังแวววาว ออกแทบทุกรอบ มันเกิดอะไรขึ้น (เซิฟดาวดึงส์นะ)

สาวกต่อมลูกหมาก

• **

woon_555 woon_555 woon_555  ไม่รู้อะไรซะแล้ว เอิ๊ก ๆ

คืออะไรครับทั่นผู้หญิง ยิงเรือ

เก๊าไร้เดียงสา ช่างไม่รู้อะไรบ้างเลย

กรุณาบอกข้าน้อยหน่อยน๊า

woon_cry woon_cry woon_cry

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
มีได้กำไรป้องไผ่ที่พอจะดีกว่าขยะทั่วไปบ้างอิอิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ