GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ศรกำปนาท ของชาร์ปชูตเตอร์

0mospynice0

• Jr. Member
  • **
คือถ้าเล่นนรกไม่ถึง100k นีก่ากละคัรบเซิฟจริงผมอยู่ที่ประมาณ100-250k ในขณะยิงมอนนะ woon_huh woon_huh
คือมันบัคมั้งคับเพราะที่ผ่านมาผมยิงวุ้นโป๊ะ800เคที่นรกนะแต่1อาทิตที่ผ่านมานี้ยิงโป๊ะยังไม่เคยถึง100เคเลย และเขาไม่ได้กากคับแต่คงบัคละอิกอย่างเซิฟหลักเขาอาจจะโหดกว่าคุนอิกนะ
อ่อจะบอกอย่างไม่ใช่ผมจะโป๊ะ800เคอย่างเดวนะแต่นี่คือโป๊ะแรงสุดของผมที่ยิงมอนนะแต่โป๊ะมันจะแรงตามระดับอ่ะ100เคกว่าๆมั่ง200เคมั่งไรประมานนี้ละแรงสุด700เค800เคนะยิงวุ้นนะไม่ใช่คนถ้ายิ่งคนโป๊ะสุดๆก้200เคเซิฟนรกนะ แต่เดวนี้ยิงวุ้นโป๊ะแรงสุด50เคยิงคนไม่เคยทำดาเมจเกิน30เคไม่รุ้บัคหรือจีปรับ

0mospynice0

• Jr. Member
  • **
แต่ผมยังการันตีไม่ได้นะว่ามันบัคจริงๆ เพราะเห็นช่วงนึงดาเมทของสกิลตกอยู่ในระดับ 40 50 k
ผมลองละยิงวุ้นเป็นร้อยรอบดาเมจก้ๆไม่เคยเกิน50เค

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
ตอนนี้ยังหาข้อสรุปไม่เจอนะคับ บางทีอาจจะมีการตัดทอนดาเมทของศรกำปนาศ ผมกำลังลองๆดูให้อยู่  g#017
Never mind .