GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคการ PK ใน Party ?

-BeaterX-

• Jr. Member
  • **

รายละเอียดตามคลิปวิดีโอเลยครับ คือ พระไม่สามารถบัฟ(บัฟแบบเจาะจงเป้าหมายทำไม่ได้เพราะจะเหมือนเป็นการบัฟให้ศัตรูแต่หากบัฟแบบไม่กำหนดเป้าหมายหรือก็คือบัฟให้ทุกคนที่อยู่ในปาร์ตี้จะสามารถทำได้)ห้อีกฝ่ายได้เมือ่ทั้งสองฝ่ายต่างปิด PK อยู่ แต่สามารถตีได้ทั้งๆที่อยู่ในปาร์ตี้เดียวกัน ??  g#033 และในช่วงคลิปที่สอง ผมได้ทดลองให้มีเพียงแค่ฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งเปิด PK ก็ยังเป็นเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลงคือตีกันได้แต่ไม่สามรถใช้สกิลบัฟแบบเจาะจงเป้าหมายได้และยังสามารถตีได้และในคลิปที่ 3 ผมทดลองให้ทั้งสองฝ่ายเปิด PK ผลสรุปคือได้กลับมาเป็นปกติไม่สามารถตีกันได้และสามารถบัฟได้ตามปกติ ผมไม่แน่ใจว่านี่ใช่บัคหรือเปล่าหรืออะไรหากใครรู้รบกวนบอกรายละเอียดหรืออื่นๆด้วย  g#020 ขอบคุณครับ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
รับทราบครับผม
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ