GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสนอปรับต้านทานพิษ

ชื่อไรวะ

• Jr. Member
  • **
อยากให้ต้านทานพิษมีผลลดระยะเวลาของพิษจากสกิวเคลือบพิษด้วยครับ สกิวเคลือบอยู่มานานไม่สมควรโดนปรับแต่ที่สมควรโดนจริงๆคือค่าความต้านทานพิษที่มันดูไร้ค่ามากในปัจจุบัน โปรดเข้ามาพิจารณาด้วยหรือจะปล่อยผ่านก็ได้เหมือนที่ผ่านๆมา

OMG_inw

• **
ทำไมต้องรอปรับงงกับทีมงาน สกิลสุดเทพใบ้18วิ ดีเล20วิ เท่ากับดีเล 2 วิ ถ้าวิ่งหนีได้ก็แค่โดนเคลือบต่อ แต่ส่วนมากตายก่อนเพราะสกิลปาบอลโคตรพ่อโคตรแม่แรง ไหนจะตัดชีพจรอีก ความพอดีมันไม่มีเลยจริงๆ

adisonta22

• Newbie
  • *
ทำไมต้องรอปรับงงกับทีมงาน สกิลสุดเทพใบ้18วิ ดีเล20วิ เท่ากับดีเล 2 วิ ถ้าวิ่งหนีได้ก็แค่โดนเคลือบต่อ แต่ส่วนมากตายก่อนเพราะสกิลปาบอลโคตรพ่อโคตรแม่แรง ไหนจะตัดชีพจรอีก ความพอดีมันไม่มีเลยจริงๆ
พาลากันหลัง80โดนปาไม่เข้านะครับ

ชื่อไรวะ

• **
เพิ่มเติมสำหรับคนไม่รู้นะครับ ปลอกแขนออฟศาตราเวทมันจะปาเป็นเวทนะครับความแรงก็อย่างที่รู้ๆกันไม่ห่างจากปากายภาพมากเท่าไหร woon_555