GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัค - หมวกออฟหลบแต่ลดหลบ

-_YC_-

• Jr. Member
  • **
บัคที่นำเสนอคือตัวนี้ครับ

จะเห็นว่าหมวก +2 หลบหลีก คือ มันต้องเพิ่มหลบหลีก

นี่คือเสตตัสก่อนใส่ คือมีค่าหลบหลีกอยู่ที่ 432

และหลังใส่มันลดเป็น 423

ใช่บัครึเปล่าไม่แน่ใจนะครับ อาจจะไม่ได้อัพเดทข้อมูลก็เป็นได้ครับ
คนกินคน ?? ไรหว่า

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
มันน่าจะเป็น"หมวกหนัก"อ่ะครับ ถ้าดูจากความสามารถของมัน
 ปกติหมวกเบาทั่วไปมันจะมีกันเวทย์ คับถ้าแบบนั้นมันจะไม่ลดหลบ

It changed

• ○ I want to see you smile ♥

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
หมวกเพียวๆไม่ออฟหลบ มันจะลดหลบ 12 นะครับ ตามค่าสเตตัสพื้นฐานของหมวกหนัก

เพราะฉะนั้นหลังออฟแล้วลดหลบแค่ 9 แสดงว่าค่าหลบหลีกเพิ่มขึ้นแล้วนะครับ