GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
ผมรู้สึกว่าคนนี้จะโดนลงโทษแบนไปแล้วนิครับ แต่จีเขาใจดีไม่ลงโทษก็เลยจัดเต็มหยาบเต็มที่สินะครับ ผมก็รู้สึกว่าแปลกๆนะเซิฟนรกอะ โดนแบนไปกันก็เยอะ แต่จีเขาไม่ประกาศลงโทษแบนพวกไร้สาระสักที woon_huh

Fujin

• **
  • It's Freedom
โง่ไม่เปลี่ยนแปลงนะคนเรา ใครกันนะ ต้องพูดว่า จีเขาประกาศลงโทษไปกันก็เยอะ แต่ไม่เห็นแบนสักที โง่ได้ดาบจิงๆ - -'

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • **
โง่ไม่เปลี่ยนแปลงนะคนเรา ใครกันนะ ต้องพูดว่า จีเขาประกาศลงโทษไปกันก็เยอะ แต่ไม่เห็นแบนสักที โง่ได้ดาบจิงๆ - -'

woon_huh woon_huh woon_huh

อามปื้ววว '

• APJ1 -
  • **
  • myname : aungarm.
 woon_sunny  ฮ่าาาาาาาาา  นั่งอ่านละก้นั่ง งง  woon_huh
◄          `P i z s O f f .         ◄
Pallaz.

ผมนี่เพลีย

• Newbie
  • *
เป็นเพราะมีเด็กเส้นโดนแบนด้วยป่าวไม่ลงโทษซักที ถ้าไม่ใช่รีบแบนด่วนอย่าอู้ g#046

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
เขาจะแบนเมื่อจบรีแล้ว     ( มั้ง )