GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอเว็ปโหลดเซิฟนรกหน่อยครับ

-_YC_-

• Jr. Member
  • **
คือว่าผมหาโหลดแล้วเจอ 2 ที่
โหลดมอได้เรย  (อันเดิม แพทช์ไม่ผ่าน)
 g#031  g#031
คนกินคน ?? ไรหว่า

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ล่าสุดตอนนี้ก็ตามที่มีในกระทู้ปักหมุดแหละครับ
โหลดตัวแพทช์ 878 นั่นแหละครับ ก่อนโหลดก็ลบโฟลเดอร์เกมทิ้งซะก่อนนะ
ลบให้เกลี้ยงนะครับ เคลียร์ใน recycle bin ด้วยนะ แล้วก็โหลดมาลงใหม่ครับ
เมื่อวานผมก็โหลดใหม่อยู่หลายรอบ แพทช์เจ๊งตรง 924 หลายรอบเหมือนกัน
ตอนนี้แพทช์ผ่านหมดแล้ว เล่นได้สบายบรื๋อเลย ลองดูละกันครับ

// ขอตัวติดตั้งแพทช์ล่าสุดไปแล้ว รออยู่ว่าเค้าจะทำเสร็จเมื่อไหร่ จะได้อัพเดทกระทู้ด้วย g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?