GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ราชันแห่งนักฆ่า จอมโจรผู้ไร้เทียมทาน ถามตอบอาชีพแอส

o0-pk-0o

• Full Member
อยากโป๊ะแรงงบน้อยก้ใส้เขี้ยวไป10k
งบน้อยจริงๆก้เ66สคลั่งไป พุ่ง12k พรางก้12
แอสไม่มีพันมันกาก ทำพันไว้ด้วย
รองเท้ารวยมากก้แรร์93-94อะไรนั่น ใส่ไป พันแล้วหายๆ
หมวกไม่ต้องเทพก้ได้ ไม่จำเปนไรมากนัก เหนใช้แค่พรเทพ กดปังก้ได้วะ
หมวกกูลก้ได้ ทำเควสเอา50k
กากคนจนก้โบรานไปเลย หากิลใหญ่ๆอยู่แล้วไปตี+เอาเองเลย ออฟมองนะ
เสื้อก้แรร์90-95ไม่ก้เสือโคร่ง
ราง ก้รางแอส 100k ไม่มีตังก้รางโชค
ผอบเชียร์ แค่นี้ก้โอ +สดยิ่งดี+โชคนี่ดีโคตะระ
คลุมจักรก้เหลือเฟือ คลุมอื่นๆเปลืองตัง

จบนะครับ ไปหามาใส่ แค่นี้ก้ท้าpvpคนไดัแล้ว
ป.ล.พันดับ7+ถึงโหด

ICE_TANATTHEP_ICE

• Jr. Member
  • **

ขอบคุณ เจ้าของกระทู้มากครับ ผมได้ความรู้เกี่ยวกับ Assassin แบบผิดๆ มาเต็มเลยครับ

IIIsboomsIII

• **
อยากทราบว่า มีดไฟกับเซตนักค่า อันใหนดีกว่ากันคัฟ
อันนี้ผมก็อยากรู้ๆ ช่วยตอบหน่อยครับ

-_panda_-

สำหรับเวล เซตนักฆ่า เพราะมีดไฟตีมอนบางตัวไม่ได้
 สำหรับpvp มีดไฟข้อดี สามารถใช้คู่กับ มีดอื่นได้ สลับสับเปลี่ยนเครื่องประดับได้
               เซตนักฆ่าข้อดี มีโอกาสที่ศัตรูจะติดใบ้ เพิ่มสเตตัสต่างๆมากมาย ข้อเสียเปลี่ยนเครื่องประดับขณะต่อสู้ไม่ได้

ความรุนแรง ให้มีดไฟ
    ความคุ้มค่าในการใช้งานโดยรวม เซตนักฆ่า

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
รอดูคลิป   g#015

ปล.เล่นแอสมานาน เพิ่งรู้จาก จขกท ว่า มีเท้าแรร์94ด้วย
หลังจากที่เข้าใจ ว่าเท้าแรร์ลงท้าย 3/8 เป็นแรร์หลบมานาน g#013

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

o0-pk-0o

จะไปโกหกคนอื่นทำไม มันบาป
ขุดมาทำไม
เค้าจะลืมกันหมดโลกแล้ว
แค่นี้ก็หน้าแตกพอควรแล้ว g#020

It changed

• ○ I want to see you smile ♥

ยังกากๆยุ่นะคับ ของยังไม่ครบ

แต่ขอโชว์หน่อย เผื่อใครบางคนอยากจะเห็น

ปล. 99ละ แต่เวลลด TT
กากจัง ยังใส่นักฆ่าอยุ่รุยอ่  #038

o0-pk-0o

พุดเล่นอย่าดุเค้าสิ g#002 woon_cry
ดุแม่ มึงสิ g#016

ยังกากๆยุ่นะคับ ของยังไม่ครบ

แต่ขอโชว์หน่อย เผื่อใครบางคนอยากจะเห็น

ปล. 99ละ แต่เวลลด TT
กากจัง ยังใส่นักฆ่าอยุ่รุยอ่  #038
นั่นดิ
ใส่แค่นักค่าทำไมถึงเมพจิงไรจิง woon_sunny
(โดนรุมตื้บแน่)

wiperace

• **
ขอบคุณ เจ้าของกระทู้มากครับ ผมได้ความรู้เกี่ยวกับ Assassin แบบผิดๆ มาเต็มเลยครับ
555555 ขุดเล่นดีก่า