GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ราชันแห่งนักฆ่า จอมโจรผู้ไร้เทียมทาน ถามตอบอาชีพแอส

-OatbasterZ-

• Jr. Member
  • **
ผมเพิ่งสังเกตเห็นสกิลเรนเจอร์

อันนี้น่ะคับ มันเป้นสกิลติดตัว แต่ในกรณีที่ใช้มีดแล้วอัพสกิลนี้ มันจะเป็นยังไง เป็นแบบกดใช้หรือป่าว? เพราะมีดีเลย์10วิด้วย ใครอัพมาลองใช้แล้วช่วยบอกเล่าให้ผมอ่านหน่อยนะคับ ขอบคุณมาก...

มันก็หมายความว่าเมื่อเพิ่มโป๊ะ 5% ไปแล้วอีก 10 วิถึงจะโป๊ะ 5% อีกรอบ

IIIsboomsIII

• **
ถ้าเงินเราไม่พอซื้อผอบเชียโชคอ่าคับ    ควรใช้ผอบอะไรดี เชียหรือโชค

ถ้ามีดเราพอแล้วอ่าคับ

• **
คือช่วยแนะนำอุปกรณ์หน่อยได้มั้ยครับ พวกชุด หมวกไรงี้
เอาแบบว่าออฟไรด้วยอ่าคับ  g#027 g#027

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
ทำไมใส่มีด 66 เสคลั่ง 2 ข้าง โปะแค่ 4K อะ ถ้าบัฟก้ 6k
เปิดผอบเชียโชค 8K บัฟ 10K อะ  g#015 g#015 g#015 g#015 g#015 g#015

• **
ถ้ามั่วแล้วนายจะเข้ามาทำไม  คนอื่นที่ได้ประโยชน์จาก จขกท. ก็มีเยอะไป
ถ้านายแค่มาป่วน กท.ก็ไปไกลๆ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ถ้ามั่วแล้วนายจะเข้ามาทำไม  คนอื่นที่ได้ประโยชน์จาก จขกท. ก็มีเยอะไป
ผมก็มาหาความรู้ใส่ของตาม จขกท. ทุกอย่าง แล้วก็บอกว่าทำได้เท่าไรมัน ก่อกวนนักหรือไง

• **
ผมก็มาหาความรู้ใส่ของตาม จขกท. ทุกอย่าง แล้วก็บอกว่าทำได้เท่าไรมัน ก่อกวนนักหรือไง

นาย ผิดคนป่ะ-*-

o0-pk-0o

เรื่องความแรงโป๊ะยอมรับ ผมกากเอง จบนะครับ
ไม่ต่อให้มันยาวมากนักก็ได้ รำคานใจ