GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปรับปรุงยกเครื่องสกิล "ผอบใหม่" ไฉไลกว่าเดิม !!

อ้วนซ่าขาซิ่ง

• Newbie
  • *
ไม่เกินระดับของเจ้าของนี่ถ้าเราเวล1ผอบก็จะเวล1ด้วยใหรือป่าวเอ่ย g#004แต่น่าจะเพิ่มตรงแถบexpของคู่หูให้มัตัวเลขบอกด้วยนะคับได้มีกำลังใจเวลมัน woon_sad1

XxAlcohoLxX

• Jr. Member
  • **
  • 191
สมมติว่าผมมี ผอบกระรอก(สายกำลัง) เชียร์ โชคดี พัฒนาอยุ่รอด  สกิลมันตรงสายอยุ่แร้ว
จะได้รับการสุ่มใหม่ หรือป่่าว เพราะสกิลพัฒนาอยุ่รอดอยุ่ในสายกำลัง (กัวว่าจะได้กากกว่าเดิม)

จีเปเป้บอกไว้แค่ 4สกิล เชียร์ โชคดี ขนของ สดชื่น ที่ไม่มีการเปลี่ยนแปลง ขอคำตอบด้วยคับสงสัย

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ใครมีผอบดีๆ สกิลสวยๆ ต่อให้เป็น 4 สกิลเทพไม่ต้องสุ่มใหม่ก็เหอะ
แนะนำว่าให้เซฟรูปสกิลผอบเก็บเอาไว้ก่อนจะมีอัพเดทพรุ่งนี้ดีกว่านะ เผื่อไว้น่ะเผื่อไว้ #038
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Jay_Freedom

• **
  • พูดไม่ค่อยเก่ง ... แต่รักหมดใจ
    • http://www.facebook.com/jay.freedom3

PooM_AE90

• **
 g#009 ดีแล้ว ดีแล้ว ปรับแบบนี้สิดีจะได้ไม่เลื่อมล้ำ ทางสายเลือด  g#009

MoJa.

• **
  • MoJa Sv.Pk←
แล้ว ผอบเก่า ที่มีอยู่ตอนนี้หล่ะครับ  จะมีการปรับยังไงหรอ

หมายเหตุ : ผอบเดิมที่มีสกิลทั้ง 4 สกิลนี้ คือ ช่วยเชียร์,  ช่วยให้สดชื่น, ช่วยให้โชคดี, ช่วยขนของ จะไม่มีการสุ่มสกิลใหม่ ในส่วนสกิลอื่นๆ นั้น จะมีการสุ่มสกิลใหม่ตามสายของผอบ
เวนแล้ว โชค เชีย เพิ่มโจมตี ทำไงละทีนี้ ไม่ขาดทุนแย่เหรอ
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

คิงออฟควายสโน

CacAloz

• Full Member
สมมติว่าผมมี ผอบกระรอก(สายกำลัง) เชียร์ โชคดี พัฒนาอยุ่รอด  สกิลมันตรงสายอยุ่แร้ว
จะได้รับการสุ่มใหม่ หรือป่่าว เพราะสกิลพัฒนาอยุ่รอดอยุ่ในสายกำลัง (กัวว่าจะได้กากกว่าเดิม)

จีเปเป้บอกไว้แค่ 4สกิล เชียร์ โชคดี ขนของ สดชื่น ที่ไม่มีการเปลี่ยนแปลง ขอคำตอบด้วยคับสงสัย

สกิลจะสุ่มใหม่หมดครับ ยกเว้น 4 สกิลที่ผมบอกครับ

CacAloz

ไม่เกินระดับของเจ้าของนี่ถ้าเราเวล1ผอบก็จะเวล1ด้วยใหรือป่าวเอ่ย g#004แต่น่าจะเพิ่มตรงแถบexpของคู่หูให้มัตัวเลขบอกด้วยนะคับได้มีกำลังใจเวลมัน woon_sad1

ในส่ววนี้จะมีผลแค่ในส่วนการใช้ทักษะของผอบนะครับ
ปรับให้ทักษะต่างๆ ไม่สามารถแสดงผลของทักษะได้เกินระดับของเจ้าของ เช่น ผอบเลเวล 80 แต่เจ้าของเลเวล 10 ทักษะจะแสดงผลที่เลเวล 10 เท่านั้น

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส

ปรับแค่สกิลหลังอย่างเดียว
หรือปรับหมด
?
ถ้าหมดมีร้องไห้อุส่าเวลมาตั้งนาน  g#002

ให้มันเป็นความทรงจำ

ควอนโฮลิค.

• แฟนจบไปมีแต่ "อดีด" เรียนจบไปมีแต่ "อนาคต" :)
  • **
  • เบื่อเกมแลค,, แลคหา พ่อ.ง ?
รับทราบ
 woon_yes  woon_yes
вεεвεαя '

สัญญาจากหัวใจ,,
บอกรักบอยคนเดียวไปตลอดกาล

nightjusmin

ขายผอบวุ้น-กบเชียร์โชคขนของ เวล 95 ตัวละ 400 M  แลกกำไลได้จร้า ใต้ภิภพนะจ๊ะ
/ขี้โม้ มาแอบขายของ แบร่ๆ  g#037 g#037 g#037