GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัครับการงานที่3ไม่ได้คับ

•JaN•

• Newbie
  • *
ฝากด้วยนะคับรับการงานที่3ไมไ่ด้ ผมลงรูปไม่เป็นเลยส่งมาให้ดูแบบนี้นะคับ ลองคลิ๊กเข้าไปดู (แก้ไขให้ผมด้วยนะคับ ผมไม่สะดวกในการเล่นแบบนี้เลย) ฝากด้วยนะคับ g#043 g#027
1.ชื่อ                                   -q-IllSLick-p-
2.เซิฟเวอร์                             วุ้นใต้พิภพ
3.การงานที่ไม่สามารถรับได้         การงานตัดไม้

http://up.gameindy.com/8/110576.30facc93.html

•JaN•

• Newbie
  • *
g#043ซวยมากๆเลยครับแบบนี้จะทำกานงานซะหน่อย ผิดหวังเลย
รับไม่ไ่ด้ มีวิธีแก้ไขไหมคับตอบด้วยนะ g#002 woon_cry

zavarus

• Jr. Member
  • **
ปัญหานี้มีมาได้ครึ่งปีแล้วมั้ง ทั้งการงานหาย ทั้งรับใหม่ไม่ได้ จีบอกกำลังทดสอบอยู่ในนรก แต่ไม่รู้อีกชาติไหนถึงจะเอามาลงเซิฟหลักซักกะที การงานหายคนเล่นเสียผลประโยชน์ในเกมส์ไปเยอะ

poonnisa

• Newbie
  • *
[/url][/img]

ใช้ยังีง้ป้ะเราก้อเป็นส่งเรื่องไปละ woon_5555

poonnisa

• Newbie
  • *
[/url][/img]

ใช้ยังีง้ป้ะเราก้อเป็นส่งเรื่องไปละ woon_5555
อ่า..โทษทีลงผิดครับอ่ะนี้

TAMA

• Sr. Member
อย่างเป็นที่ทราบกันแล้วว่า ทีมงานจะปรับให้ตัวละครสามารถรับทักษะการงานได้ทั้งหมด

ยังอยู่ในขั้นตอนทดสอบ การทดสอบอาจต้องใช้ระยะเวลาสักหน่อย เพื่อที่การนำระบบขึ้นเซิร์ฟเวอร์หลัก

จะได้ไม่มีบัคตามมา จึงต้องทดสอบกันอย่างละเอียดครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

•JaN•

• Newbie
  • *
woon_cryแง่ๆคงใช้เวลานานพอสมควรเลยน่ะสิคับ okคับผมจะรอวันที่ สมบูรณ์แบบนะคับ (จุ6พอดีซะมั้ง)  woon_5555 ทีมงานสู้ๆคับเป็นกำลังใจให้