GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณคิดยังไงกับการปรับความสามารถของอาชีพต่างๆ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ความเห็นของผมสำหรับเกมไทย

การก้าวเดินนั้นขาขวา กับขาซ้าย จะอยู่คนละที่เสมอ นั้นคือการก้าวเดิน สู้ต่อไป ก้าวต่อไป พัฒนาต่อไป (ไปไกลแค่ไหนมิรู้)  g#024

แต่ถ้ายืนตรงอยู่นิ่งๆ ขาทั้งสองข้างเสมอกัน คือสมดุลนั้นเอง ก็คือการหยุดอยู่กับที่ มันก็ไม่เล้าใจสิ หึหึ     woon_555

ปล. g#033 g#033 g#033 g#033 g#033  ออกทะเลกันเถอะ

บางครั้งหยุดยืนอยู่กับที่และลองมองดุรอบ ๆ ตัวบ้างก็ดีเหมือนกันนะจะได้ก้าวต่อไปอย่างไม่เดียวดายจนเกินไป

คนมันแรง แร่นฉิวๆ ออกทะเลกัน  woon_555
จะพาออกทะเลอย่างเดียวเลยนะท่านจี อยู่ชลบุรีไกล้ ๆ ทะเลเองไม่มีไปล่ะโด่วๆๆๆๆๆ #038 #038

LLอUหื่u.

• Full Member
จีเค้ามาปั๊ม ไม่ทำ อู้งาน ฟ้องจีคนอื่นน้ะคร้าบ woon_555 woon_555

PETDO   FAIL   DRAMA   

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
ไม่มีคนนำทางค๊าฟฟ กลัวหลงทะเลบางแสน  g#022 g#022

ว่างวันไหนเดี๋ยวไปรับพาทัว แต่เลี้ยงข้าวผมด้วยละ  g#037 g#037 g#037

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 woon_sunny woon_sunny woon_sunny
            เข้าเมืองตาหลิ่ว ก้อต้องหลิ่วตาตามคับ.......คำเดียวสั้นๆ คือต้องทำใจ
                     บางครั้งผมก้อโมโห จนทำไรไม่ถูก...เลยไล่ฆ่าแต่คาเดทที่แมพถ้ำใต้น้ำน่ะ..
            ถึงจะกากลงแต่อย่างน้อยก้อฆ่าคาเดทได้..5555...(เลวแบบไม่ได้ตั้งใจ)
                         g#037 g#037 g#037

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
woon_sunny woon_sunny woon_sunny
            เข้าเมืองตาหลิ่ว ก้อต้องหลิ่วตาตามคับ.......คำเดียวสั้นๆ คือต้องทำใจ
                     บางครั้งผมก้อโมโห จนทำไรไม่ถูก...เลยไล่ฆ่าแต่คาเดทที่แมพถ้ำใต้น้ำน่ะ..
            ถึงจะกากลงแต่อย่างน้อยก้อฆ่าคาเดทได้..5555...(เลวแบบไม่ได้ตั้งใจ)

โหดร้ายยยยยย ><

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
แค้นฝังหุ่น

ป.ล. จีเปเป้มีคนกลับฝั่งแล้ว พาออกมาหน่อย
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้