GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซฟโรล สองรอบติด เวลา 0.57 วันที 16/11/54 วุ้นสวรรค์

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

เดี๋ยวทีมงานทำการตรวจสอบและจะ แจ้งเรื่องชดเชยให้นะครับ เพราะว่า ตอนนี้มันเป็นเวลา ดึกแล้ว พี่ๆ เค้านอนกันแล้วน่ะครับ  woon_hurt ไว้ตอนเช้าผมจะรีบ บอกพี่ๆ ให้นะครับ

กาฬประจักร

• Newbie
  • *
เดี๋ยวทีมงานทำการตรวจสอบและจะ แจ้งเรื่องชดเชยให้นะครับ เพราะว่า ตอนนี้มันเป็นเวลา ดึกแล้ว พี่ๆ เค้านอนกันแล้วน่ะครับ  woon_hurt ไว้ตอนเช้าผมจะรีบ บอกพี่ๆ ให้นะครับ

จีโหลดหนังหนักไปปาวครับเอาซะโรลเลย ไม่หลับไม่นอนนะ  g#016

moomoo123123

• Newbie
  • *

รอบนี้ควรจะ *200 ไปเลย สามวันหรื่อ อาทิตย์นุงไปเลยนะครับ เพราะ หลุด บ่อยมากกกกกกกกกกกกกกก
เกินสิบรอบแล้ว  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

นายกระโหลกจัง

• Newbie
  • *
จะชดเชยให้กี่วันละนิ 
ขอซักอาทิดละกันเนอะเตะคนออกเซิฟบ๊อยบ่อย
woon_shock woon_shock woon_shock

อุ๊ยยยย..

• Newbie
  • *
ตอนเช้าเซิฟปิด จะเอาเพิ่มเปอ ออกไหมน้อ ??
ถึงผมไม่เซียน...แต่ก้อเกรียนนะ!!

M.and.M

• Jr. Member
  • **
  • คิดถึงคนนี้เสมอ รักจัง คุณกร ^3^
ไม่ทราบว่าเซิฟอาการหนักนะคะ

โรล1ครั้งเปอหาย

พอจะเวล หลุด เดินๆตีมอนอยุ่

ก็ค้างเตะออกเซฺิฟ บอกตรงๆว่าหมดอารมค่ะ

พอออนแล้วมันก็บอกว่า

ไอดีของท่านกำลังออนไลน์อยู่

ทั้งๆที่เซิฟตัด

เอ๊ะ ! ยังไง งงนะเนี่ย  g#025
♥กรรี่♥

เรื่องโรลเป็นเรื่องธรรมชาติ  g#015
โรลสิบรอบ ผิดธรรมชาติแล้ว - -

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

..Sherbet..

• Newbie
  • *
และ *150 ก้อหายไปกับปิดปรับปรุงเซิฟ  g#032

คุ้มไหมเนี่ยกับเปอที่เสียไปเมื่อคืน แล้ว * มาตอนเกือบตี1ไปแล้ว คัยจะมานั่งเวล  woon_huh woon_huh

woon_bye