GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ย. ยุ่น คนค้าของเก่า เสนอ กล่องของขวัญชิงโชคปิดเทอม

-Ai-

• Full Member
ตกลงหูเอลฟ์ นี้เติมออกกล่องแน่ ๆ ชิมิ จะได้ลองเติมซักครั้งใน ชีวิต ตั้งหลายบาทแหน่ะ   g#009 g#009 g#009 g#009

LLอUหื่u.

กล่องก็แพงเกินไป

ของล่อตา  ก็แค่1วันออกครั้ง เผลอๆไม่ออก  ทำไมไม่ให้ เป็น 2-3 อันหว่าจาได้เยอะๆกว่านี้ 10อันไปเลยจีเีอ๊ย 

PETDO   FAIL   DRAMA   

อาจารย์ ยุ่น

• Jr. Member
  • **
กล่องก็แพงเกินไป

ของล่อตา  ก็แค่1วันออกครั้ง เผลอๆไม่ออก  ทำไมไม่ให้ เป็น 2-3 อันหว่าจาได้เยอะๆกว่านี้ 10อันไปเลยจีเีอ๊ย

ดูราคาของที่จะได้จากกล่อง ผมว่ามันถูกกว่ากันครึ่งๆ เลยนะ
พวกของรางวัลพิเศษที่จะสุ่มได้นั้น มันแค่ของแถมครับ เป็นน้ำจิ้ม

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • I Love Me
ถ้า หูเอลฟ์ออก คงจะดีใจ สุดๆ ไปเล  g#012   แต่กว่าจะได้นี้อ่ะซิ  g#011   ยากมากที่จะใฝ่หา

ยู้ฮู้ววว~~//

AsunAllI3araTz

พอละกับ การเติมหวัง รางวัลที่1 ปาไป8กล่อง ละ <<<<เอาไปซื้อเงิน m ดีกว่า ตรงๆ อะ ถ้าหวังรางวัลที่ 1 ดวงซวย ๆ อย่างผม  g#014
ส่วนที่ได้เเบบ ติด อย่างพระ สวรรค์นั้น เเบ่ง บ้างเอาเอาะ  woon_sunny  woon_555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
จัดอีกน่ะ ปีใหม่นี้อ่ะ  g#010 เอา ค้อนประกันไม่ลดยศ 100% มาอีก อิอิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

สิ้นสุด การจ่ายตังหมดไป จะ 5พันเเต่ไม่ได้ เเม้ เเต่ ค้อน โอ๋ จอส หลาบ เเล้ว  g#004

nightjusmin

สิ้นสุด การจ่ายตังหมดไป จะ 5พันเเต่ไม่ได้ เเม้ เเต่ ค้อน โอ๋ จอส หลาบ เเล้ว  g#004
พึ่งหลาบหรอ ผมหลาบนานแระ เรื่องเติมเงินเพื่อหวังของที่เอามายั่วแค่วันละชิ้นสองชิ้นอะไรเทือกนี้เนี่ย   woon_555 woon_555 woon_555

พึ่งหลาบหรอ ผมหลาบนานแระ เรื่องเติมเงินเพื่อหวังของที่เอามายั่วแค่วันละชิ้นสองชิ้นอะไรเทือกนี้เนี่ย   woon_555 woon_555 woon_555
g#003 อานะ ดวง เพ เเต่ไม่เอาอีกเเล้ว  g#031 รับ หน้าไม้ 2หัว ครายจะ ขายบอกนะ อิอิ

Antoinette'z

• Jr. Member
  • **
  • Don't stop me !
1. การลุ้นไอเทม แว่นแดง, หูเอล์ฟปลอม และค้อนประกันไม่ลดยศ 100% จะได้จากการซื้อไอเทมกล่องของขวัญ

ชิงโชคปิดเทอมจาก NPC ย.ยุ่น คนค้าของเก่า เท่านั้น!!

เท่านั้น นี่คือตอนนี้ไม่ใช่ที่เอามาขายในอาคาเมื่่อครั้งที่แล้วใช้มั้ยครับ

แล้วต่อจากนี้ เราคงไม่เห็นค้อนประกันลดยศ 100% ในอาคาแล้วใช้มั้ยครับ

ผมเข้าใจถูกหรือผิดเนี่ยยย  woon_huh

ค้อนประกันมันล่อตาล่อใจ เลยเอาเข้ากล่องชิงโชคซะเลย
ในอนาคตอาจจะมีขายก็ได้ใครจะรู้ #038 #038

ป.ล. อะคาเดมี่นะเธอ  g#008 g#008 g#008 g#008

woon_555
♥ Ma'meowz

# Ma vie sans toi ne vaut plus rien.
Mais , combien tu m'aimes !? ♥

[img]http://image.free

nightjusmin

1. การลุ้นไอเทม แว่นแดง, หูเอล์ฟปลอม และค้อนประกันไม่ลดยศ 100% จะได้จากการซื้อไอเทมกล่องของขวัญ

ชิงโชคปิดเทอมจาก NPC ย.ยุ่น คนค้าของเก่า เท่านั้น!!

เท่านั้น นี่คือตอนนี้ไม่ใช่ที่เอามาขายในอาคาเมื่่อครั้งที่แล้วใช้มั้ยครับ

แล้วต่อจากนี้ เราคงไม่เห็นค้อนประกันลดยศ 100% ในอาคาแล้วใช้มั้ยครับ

ผมเข้าใจถูกหรือผิดเนี่ยยย  woon_huh

ค้อนประกันมันล่อตาล่อใจ เลยเอาเข้ากล่องชิงโชคซะเลย
ในอนาคตอาจจะมีขายก็ได้ใครจะรู้ #038 #038

ป.ล. อะคาเดมี่นะเธอ  g#008 g#008 g#008 g#008

woon_555
เรื่องเงินๆทองๆมันไม่เข้าใครออกใครอยู่แร้ว และการที่คนเรามันจะกลืนน้ำลายตัวเองมันก็มิใช้เรื่องแปลกในสังคมปัจจุบันนะตัวเธอร์วววววววว
//ก็เหมือนยาแชร์ ยังไม่ชินกันอีกหรากับคำพูดสับปรับของทีมงานเกมส์นี้  g#023 g#023 g#023

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ
พวกของที่คนเข้าต้องการเยอะ อนาคตอาจจะแพงกว่าเดิมก็ได้ ดูอย่างยาผู้เฒ่าขายช่วงเทศกาลสิ  เมื่อก่อนขวด30กว่าบาท  หลังๆตอนที่มาขาย ขึ้นมาตั้ง50กว่าบาท