GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

น้ำท่วมก็บ่หยั้น GAMEINDY ยกทีม GM พร้อมเซอร์วิสที่จ.กาญจนบุรี

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ

เวลาทำงานใช้ยาดมด้วย  g#020 g#020

นั่น!! ไม่ใช่เกมส์ จับผิดภาพนะเนี่ย ตาดีแท้
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

Patrokoz

• Jr. Member
  • **
  • วันที่ไม่เคยลืม 14/4/54 - 8/1/55

เวลาทำงานใช้ยาดมด้วย  g#020 g#020

นั่น!! ไม่ใช่เกมส์ จับผิดภาพนะเนี่ย ตาดีแท้

คนเสื้อแดงๆด้สนใน

เล่นดอทเอหรอ อู้งานนะเนี่ย

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
รู้สึกทีมงานจะ กินดีอยู่ดีกินทุกคน
ร่างกายสมบูรณ์ทั้งนั้น
 g#040
เป็นคนคนหนึ่ง

r3fd4rffff

• **
คิดว่าบริษัทจะเป็นเหมือนออฟฟิศ ใหญ่ๆ มีแอร์ มีพนักงานต้อนรับ

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
ประตูเข้าบริษัทมันๆๆๆ #038 #038 รั้วทาวน์เฮ้าชัดๆเลย  woon_cry woon_cry นึกว่าจะเป็นตึกหรูๆ   

ถ้าว่างจะไปหา*0*

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??

LLอUหื่u.

จีเอ็มเกมส์นี้ทำให้ ผู้เล่นหลายๆคนฝันสลายไปตามๆกัน

woon_5555 woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
        ตั้งแต่ย้ายไปอยู่เมืองกาญเซิร์ฟไม่ล่มเลยครับ  ไม่ต้องกลับมาเลยก็ได้ 555+  มาอยู่ออฟฟิต ทั้งล่มทั้งแลค   woon_sunny

NOOICEZAZA

• Newbie
  • *
น้ำท่วมก็บ่หยั่น GAMEINDY ยกทีม GM พร้อมเซอร์วิสที่ จ.กาญจนบุรี ในขณะที่น้องน้ำมาเยือนบริษัท เกมอินดี้ ตอนนี้ ดังนั้นเพื่อให้สามารถบริการลูกค้าได้อย่างเต็มที่ เราจึงขนทีม GM ไปที่ตั้งใหม่ ณ รายาบุรี รีสอร์ท พร้อมเซอร์วิสเต็มที่ วันนี้มีภาพบรรยากาศการเดินทางของทีม GM สู่จุดหมายปลายทาง รายาบุรีรีสอร์ท !!

เป็นที่รู้ๆ กันอยู่ว่าพี่น้องชาวไทยกำลังประสบปัญหาน้องน้ำมาเยือน !! และตอนนี้น้องน้ำได้มาถึงหน้าบริษัท GAMEINDY ของเราแล้ว  ' w '/ / !! ทีมงานทุกคนต่างร้องเป็นเสียงเดียวกันว่า…. กะกะกะกลัวที่ไหน ก็โกยแน่บสิค๊าฟฟ  > < ถึงน้องน้ำจะท่วมก็บ่หยั้นครับ เพื่ออำนวยความสนุกให้กับเพื่อนๆ ผู้เล่นทุกคนอย่างต่อเนื่องโดยไม่ติดขัด(มั้งน่ะ อิอิ  *-*) ทางทีมงานจึงยกพลขึ้นเขา ณ จ.กาญจนบุรี จุดหมายปลายทางคือ รายาบุรีรีสอร์ท ขอบอกว่าสวยมั๊ก ^^ ผมก็มีภาพบรรยากาศในการเดินทาง มาฝากเพื่อนๆ ด้วยครับ

เมื่อน้องน้ำบุกมาเยือน บ.เกมอินดี้ จก. woon_hurt

ภาพบนรถตู้ระหว่างการเดินทาง สู้ ๆ ^^ woon_5555

ถึงแล้ว รายาบุรีรีสอร์ท เป็นอะไรที่สวดยอดมั๊กๆ woon_555

ก่อนเข้าห้องพักซักรูป ^^ woon_love

หลังจากรับประทานอาหารเสร็จ งานก็เริ่มทำงานทันทีค๊าฟฟ สู้ ๆ ^^ woon_sunny

เพื่อนๆ ที่เห็นรูปแล้วก็อย่าอิจฉาน่ะค๊าฟฟ ^^ ตามมาอยู่ด้วยกันก็ได้ถ้าใครประสบปัญหาน้องน้ำเข้าจีบอย่างหนักหน่วง T.T
ทีมงานทุกคนที่อยู่ที่นี่ก็จะให้บริการเพื่อนๆ ชาวอสุราเหมือนเดิมตามปกติครับ แต่ก็อาจจะมีอะไรเปลี่ยนแปลงบ้างเฉพาะกิจ ผู้เล่นสามารถอัพเดทความเคลื่อนไหวต่างๆ ได้จากประกาศของทีมงานทางหน้าเว็ปบอร์ดอสุรา และหน้าเฟสบุ๊คแฟนเพจอสุราครับ ^^ ”สู้ สู้ ครับพี่น้องชาวไทย เดี๋ยวมันก็ผ่านไป”

ขอขอบคุณ
รายาบุรีรีสอร์ท

การเปลี่ยนแปลงเฉพาะกิจ
ประกาศ!! ขอเปลี่ยนเบอร์แฟกซ์ (เฉพาะกิจ)
ประกาศ : การให้บริการของบริษัท GAMEINDY ช่วงเหตุการณ์น้ำท่วม กทม.

SlasheR_

• **
หรูมาก อยู่รีสอร์ท  woon_sunny

ผมว่าอยู่รีสอร์ท ยังสบายกว่าบริษัทอีกมั้งท่าน  woon_555

credit by จีเอ็มเปเป้